Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Icon] Cá nhân ACE quánh giá có bonus bộ mockup cảm ơn trước

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi dabeomoon, 29/1/15.

Lượt xem: 2,347

1. dabeomoon Thành viên cấp 4

Tính đổi avartar thành cái này ACE góp ý xem có nên chăng?
    Brief: Lư trung hỏa vs mộc tam cục
    Bonus:

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Mình thấy ava cũ đẹp hơn :-<
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| có phải là cái layer hình tròn vàng nằm dưới bố cục hình vuông bo gốc k, mình nghĩ bạn nên bỏ nó hoặc phối màu lại cho nó
  4. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

bạn chọn màu xanh và đỏ sao thấy quê quê ấy, bạn thử một vài màu sang hơn đi :D
  5. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Mình có thể mạn phép hỏi ý nghĩa của icon được không? :D Nhìn giờ hơi bị giống icon của hãng gạch.. >,<
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Upgrade:
    Cảm ơn các bạn đã cho nhận xét!
    skylla25: Cái đá bèo cũ đẹp hơn thiệt hả bạn.
    Mình cách điệu từ cỏ tứ diệp thảo, cây thập tự và thiên thần phủ phục. Ba cục hệ mộc một cục hệ hỏa.
    SwingsOnlyone: Theo mình thì không có màu quê hay màu sang bạn à. mình sử dụng 2 màu chỏi để phối với nhau do đó chắc chưa hợp lý nên chưa ưng mắt thôi.
    learn.by.hard: Đã thử phối màu lại, bạn xem góp ý dùm nhé.

Một lần nữa mong các bạn nhận xét.​
  7. dabeomoon

Mãi chẳng ai cho bé cái quánh giá nào nữa cả buồn ghê cơ
  8. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

Avata thì thớt thấy đẹp thì cứ chọn chứ ý kiến thì vô số, chẳng hạn mình không thích dấu + vì nó bj ám biểu tượng chữ thập đỏ của mấy chiếc ò í e :D
    dabeomoon thích bài viết này
  9. dabeomoon

trustnet ý kiến thoải mái đi bạn, mấy chiếc ò ý e có chữ thập vì nó là biểu tượng của hồi sinh nên không có gì lăn tăn cả
  10. Rikk Nguyen

Rikk Nguyen Thành viên cấp 1

mình nghĩ là bạn chọn lại màu 1 tí. Có cảm giác màu nó hơi u ám. Ý kiến cá nhân thôi :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn