Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Icon] Các món ăn đường phố Việt Nam yêu thích của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thảo Thảo Đại Bàng, 25/4/17.

Lượt xem: 6,044

1. Thảo Thảo Đại Bàng Mới đăng kí

Hôm nay mình vọc Pts và tâm trạng đang rất thèm ăn nên thành quả là đây. Có thể nói là đây là bộ icon đầu tiên mình làm và đang suy nghĩ về các topic mới cho các icon sau, nếu các bạn có ideas gì thú vị hãy comment cho mình biết nha
    "Bánh mì giống hamburger quá hichic"

...
    Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Thảo Thảo Đại Bàng

Thảo Thảo Đại Bàng Mới đăng kí

Vì mình chưa đủ bài để chèn link, nên đây là link behance của bộ icon này, bạn nào thích thì đừng quên appreciate 1 cái nhẹ nha: behance.net/gallery/51709861/Vietnamese-Street-Food-icon
  3. lesyhung

lesyhung Thành viên cấp 1

Cho mình con xe máy xả khói như grap bạn ơi. Thể mới vi vu la liếm phố phường được
    Thảo Thảo Đại Bàng thích bài viết này
  4. Cee Pham

Cee Pham Mới đăng kí

cute lắm thớt :x
  5. Thảo Thảo Đại Bàng

lesyhung ý tưởng hay, chắc lần sau sẽ làm về các loại xe cộ đường phố ở Việt Nam :))))
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

m để ý behance việt nam rất ít lượt xem, like, ko hiểu vì sao.
  7. Thảo Thảo Đại Bàng

drax mình thấy behance mà mới tạo của ng Việt toàn ng Việt appreciate ko, chắc lâu dần mới đc sự chú ý

Ủng hộ diễn đàn