Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

IDM trial reset phần mềm reset hạn sử dụng của Internet Download Manager

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 8/8/17.

Lượt xem: 8,561

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

DM trial resetphần mềm gồm hai chức năng đó là Đăng ký bản quyền IDMReset ngày sử dụng. Mình hay sử dụng công cụ này để reset ngày sử dụng của IDM, hết 30 ngày lại reset lại một lần, rất tiện. Đặc biệt công cụ này khộng bị các trình Antivirus xóa nên các bạn có thể thoải mái lưu vào máy tính.

Tải về tại đây: [LOCK]https://drive.google.com/file/d/0B8uVepF-CUsgRWJBQ0pIWi1iM0E/view?usp=sharing[/LOCK]

...
    TrungKonAlphaprinter thích bài viết này.
  2. TrungKon

TrungKon Mới đăng kí

Thanks thớt nhé. đíu mẹ nó mấy lâu nay cứ đang làm thì cái bảng thông báo idm nó lại bật lên như dọa ma. khó chịu vc.
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Người Chia Sẻ : Cho mình hỏi là từ xưa tới giờ, mình sài loại patch, thì coi như đã mua full version đã có Registered, mà vẫn bị lộ, và bị hiện thông báo fake number như hình dưới hoài, cũng hên là tắt xong, vẫn sài dc bình thường, có ai bị giống mình vậy hok ? và vậy thì topic này, và cái patch bị lộ fake của mình, thì 2 cái, cái nào sài xịn hơn vậy ? Thanks !

Bạn có cái Patch nào mà mua xong full version, mà hok bị lộ fake number hok ? Thanks !

Chỉnh sửa lần cuối: 24/8/17
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon patch nó là cờ rắc chứ mua đâu mà mua. khi path thì ko được update, update là nó báo fake, để yên thì ko sao.
    trường hợp tìm key rồi điền vào cũng vậy. trước khi nhấn enter phải ngắt mạng, sau đó cắm lại. nều là lần đầu thì ok, nhưng lần 2, lần 3, thì nó nhớ địa chỉ ip trong file host, nó báo fake liên tục và ko cho dùng nữa. phải tìm ip trong file host xóa đi, hoặc can thiệp bằng khóa hkey trong registry.
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

@drax : Thì có cách cách nào, giải quết vụ fake này hok ? mình muốn xin link down đó đó ? Thanks !
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon sang vn-zoom tìm bản idm silent, hoặc ko update. m ko update, chưa bị báo fake bao giờ. trường hợp tìm key, đã dính nhiều trên cái ổ cứng thứ 2, m hay dùng để phá, nghịch, và đã tìm cách khắc phục được như m đã nói ở trên, nhưng nó hơi loằng ngoằng tí.
  7. tranvan.muon

@drax : Thanks ! mình có qua tìm kiếm Silent, mà thấy thông báo bản cài Silent bị virus xử lý âm thầm chuyện gì mờ ám trrong đó, nên mình hok sài Silent,
    2. Thứ 2 là topic này sài Reset hoài, cũng mệt hơn thông báo fake, chưa đạt yêu cầu của mình, thà mình sài Patch, kệ nó thông báo fake Serial, mình nhắm mắt bên trái là xong, khi nào down xong, thì mới mở mắt bên phải, và tắt luôn IDM, nó lấy gì để thông báo. ha ha ! :))
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

9. tranvan.muon

@drax : Chi tiền 25$ cũng hok đạt yêu cầu cao siêu của mình, yêu cầu của mình, là phải kiếm cái nào ngon nhất, mình mới sài, đồ dở thì dành cho bà bắp cải sài, ha ha ! :))

Hiện giờ thì Patch đang là đồ xịn, đạt yêu cầu, mình phải lưu kho để dành ! ha ha ! :))
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon mua hàng chính hãng từ hãng còn ko đạt yêu cầu, thôi b tự viết đi.
  11. tranvan.muon

@drax : mình nói hok đạt yêu cầu của mình, có nghĩa là nó có cái chiêu 2 tháng lại ra version mới hoài, vừa chung tiền xong, tháng sau, nói lại ra version mới, nên chưa đạt yêu cầu rất cao siêu của mình, tại seo hok ra thẳng 1 cái IDM version maximum cho mình mua nè. :))

cũng như iPhone 7 vẫn chưa đạt yêu cầu rất cao siêu của mình, còn có iPhone 8 ngon hơn, sau này có iPhone 9 - 10 ngon hơn nữa, nên iPhone 7 chưa phải là ngon nhất, nên chưa đạt yêu cầu, và mình hok sài, mình cứ sài điện thoại đập đá. ha ha ! :))
    drax thích bài viết này
  12. hungtin

hungtin Banned

sao nó không bắt được link để tải vậy ạ
  13. tranvan.muon

@hungtin : Muốn tải tự động trong Grome, thì phải dò nhìn vào Extension của Gorme, tìm và cài vào, mới có thể tải tự động nhé, nếu chưa có mục này, trong Extension, thì nói, có 1 số bạn chỉ cách cài cái đó, mình chưa biết bạn đã có nó chưa nữa !
    hungtin thích bài viết này
  14. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon lifetime mà b. mà đập đá dùng con punkt mp01 cho nó xịn vừa vừa, haha
  15. tranvan.muon

@drax : Bạn trả lời câu nào trên kia vậy ? mình trả lời câu của @hungtin mà, bạn giúp bạn ấy down dc IDM là trả lời xong, chuyện chém gió, là sẽ còn gặp nhau ở chổ khác. he he ! :))
  16. hungtin

hungtin Banned

tranvan.muon cái extension của IDM trong chrome đôi lúc nó tự động disable không biết khắc phục thế nào nhỉ
  17. tranvan.muon

@hungtin : Thì khi bị tắt, thì vào Extension đó, mở lại, là xong phim, chuyện đôi lúc bị, thì đôi lúc, phải chui vào đó mở, là down ngon trở lại, có thể là do Chrome tự động update, sau khi update, thì trở về mặc định, lại bị như vậy :)) !
    hungtin thích bài viết này
  18. hungtin

hungtin Banned

Ủng hộ diễn đàn