Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Import file 3ds vào after effect cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi mrteano1, 13/3/13.

Lượt xem: 6,427

1. mrteano1 Mới đăng kí

Chào cả nhà,
    Mình đang sử dụng AE cs6 nhưng mình không thể import được file 3d vào được, như trên cs5 sau khi import file 3ds max vào photoshop rồi import vào AE sẽ có mục check "live photoshop 3D", nhưng ở cs6 thì mình không thấy nên import vào chỉ là 1 hình 2d thôi. Có bạn nào biết cách import cho cs6 không? giúp mình với.
    Mình cũng đã sử dụng plug-in element 3d để import file 3d (object) rất ok, nhưng có 1 điều là với plug-in này mình không thể dời tâm của vật 3d được. Điều này khiến mình không thể xoay, hay dời vật theo ý đc, không biết là có cách nào để thực hiện dời tâm không. Hướng dẫn cho mình thé. Cám ơn cả nhà!
    Chúc đoàn kết và xây dựng!
    Mong nhận được trả lời của cả nhà.

...
  2. mrteano1

mrteano1 Mới đăng kí

Có ai rõ về vấn đề này ko? tư vấn dùm mình với
  3. Sup_a10

Sup_a10 Mới đăng kí

Bạn đã import được chưa ????????????

Ủng hộ diễn đàn