Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Import file AI có nhiều Artboard vào Indesgin?

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe InDesign' được đăng bởi trymxx, 7/8/17.

Lượt xem: 7,131

1. trymxx Thành viên cấp 1

Chào mọi người, mình xin hỏi chút, mình thiết kế hết trên AI rồi muốn import vào Indesgin,nhưng nó chỉ hiện được đúng artboard đầu tiên thôi ạ. Mình muốn làm cho mỗi mặt là 1 artboard liệu có được không ạ?

...
  2. trymxx

trymxx Thành viên cấp 1

update: tự nhấc mông lên search cuối cùng cũng làm được ròi ạ, đơn giản thế mà phải đi hỏi huhu T^T tìm nút xoá topic mà không có, nhờ mod nào đi qua xoá giùm ạ T^T mình cảm ơn nhiều
  3. hieu hoangz

hieu hoangz Mới đăng kí

trymxx: Xin hỏi bạn làm thế nào vậy ? M cũng đang có vấn đề giống bạn, nếu có thể xin chia sẻ cùng mình, cám ơn bạn
  4. hieu hoangz

hieu hoangz Mới đăng kí

Mình tìm dc cách xử lý rồi, khi Ctrl D để import file AI, tích vào dấu Show import option thì nó sẽ ra cửa sổ cho mình chọn artboard mình muốn show trong indesign.
    Nếu giải thích của mình vẫn chưa đủ để hình dung, các bạn tham khảo cụ gg với từ khóa này nhé: how to import file illustrator with multiple artboard in indesign

Ủng hộ diễn đàn