Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Infogarphic em vừa mới làm up lên để xin ý kiến mọi người để rút kinh nghiệm ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi mưa tháng 7, 17/7/15.

Lượt xem: 1,916

1. mưa tháng 7 Mới đăng kí

Tình hình là em làm xong rồi, đang ngồi chờ ý kiến khách hàng nên post để xin mọi người ít gạch đá về sửa :)
    Trình của em cũng gà mờ thôi nên tự thân em thấy chưa "đủ & đã" mà thật tình là không nhìn ra lỗi, xin mọi người chém nhẹ nhẹ cho em học hỏi ạ. Cám ơn!!!

...
  2. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

good, rất đẹp bạn ạ, mỗi tội là HÌNH ĐÂU
    ► HN3T.Love thích bài viết này
  3. mưa tháng 7

mưa tháng 7 Mới đăng kí

em post lại a!
    Phạm Hữu DưFlyup113 thích bài viết này.
  4. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

Cái note còn đỡ nhưng cái dưới thì về thiết kế mình không nhận xét, chủ yếu màu sắc của bạn đang có vấn đề, màu sắc khá quê. Bạn nên tham khảo lại màu sắc trên mạng, mà với cả sao mờ nhòe thế nhỉ.
    hoagao thích bài viết này
  5. mưa tháng 7

mưa tháng 7 Mới đăng kí

6. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Mình thấy nặng nhất là lỗi màu, như trên đã nói, màu khá nhạt nhòa. Số 1 margin khá lộn xộn, không đều, chỗ quá nhiều, chỗ gần như không có. Số 2 mình không nhìn tổng thể đc nên chờ người khác nhận xét sau.
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Font ko hợp với thiết kế của Infographic thớt à.
  8. Leviathan

Leviathan Thành viên cấp 1

"Còn non lắm!"
    *1 thanh niên chưa bao giờ làm Infographic chia sẽ* =))
  9. mưa tháng 7

mưa tháng 7 Mới đăng kí

cám ơn các bác, mình sẽ khắc phục :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn