Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Infographic ] Các đặc trưng từng nới du lịch biển từ Bắc vào Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi ldthanh86, 10/3/16.

Lượt xem: 4,319

1. ldthanh86 Thành viên cấp 1

Chào các bạn,
    Mình vừa làm xong cái infographic về đặc trưng các nơi du lịch biển từ bắc vào nam, share lên đây cho mọi người cùng tham khảo ^^
    Bạn nào muốn lấy file gốc thì email cho mình nhé: ldthanh86@gmail.com

...
    San.Nhi, hoalolaChú Cứ Để Anh thích bài viết này.
  2. Lê Hoàng Tú Anh

Lê Hoàng Tú Anh Mới đăng kí

Đẹp quá anh ơi 8->8->
    Anh cho em xin file gốc vào mail: tuanhle.210@gmail.com với ạ.
    Em cảm ơn anh ạ
  3. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

mình thấy hơi rối do có nhiều chi tiết nhỏ nhặt rải khắp thiết kế.
    Nhưng cái bạn cần sửa ngay và luôn chính là chữ, chữ chìm, không đặc sắc, mình thấy bạn nên đầu tư phần chữ hơn, cho nó to hơn đồng thời bỏ bớt các chi tiết chim cá mây trời để thiết kế dc rõ ràng hơn.
    về style thì bạn chuyển hết qua flat đi sẽ ok hơn.
    Về màu thì màu xanh hơi quá nhiều, biết là biển nhưng nếu bạn làm cho người ta thấy sự biến đổi về thời gian trong 1 ngày thì sẽ đặc biệt hơn.
    Các địa điểm mặc dù khác nhau nhưng hình tượng lại ko quá khác nhau, cho nên người ta kéo xuống nhưng không đọng lại địa điểm nào cả, mỗi địa điểm bạn nhấn bằng cái gì đấy mà người khác thấy đặc biệt.
    San.Nhildthanh86 thích bài viết này.
  4. KietVuong

KietVuong Mới đăng kí

5. Chú Cứ Để Anh

Chú Cứ Để Anh Mới đăng kí

6. damduydong

damduydong Mới đăng kí

7. pete

pete Mới đăng kí

8. casiks

casiks Thành viên cấp 1

Từ khóa: