Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Infographic] Để sáng tạo nội dung – Cần làm lúc nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Infographic' được đăng bởi Delta Z, 4/5/15.

Lượt xem: 18,256

1. Delta Z Mới đăng kí

Bạn là một copywriter, một nhà văn, nhà báo, một nhân viên marketing hay bạn đang là học sinh, sinh viên và thường xuyên gặp bế tắc trong việc viết bài, sáng tạo nội dung? Bạn đã áp dụng rất nhiều cách để biến mình trở nên sáng tạo nhưng vẫn không hiệu quả?

Chúng tôi đã lắng nghe rất nhiều ý kiến từ nhiều người giống như bạn và rất tò mò liệu có một phương pháp đơn giản nào giải quyết được những vấn đề đó không, và đây là những gì chúng tôi tìm được. Hãy cùng theo dõi Infographic sau để giúp giải quyết những vấn đề mà có thể chính bạn đang gặp phải trong cuộc sống hàng ngày!

Theo Tạp chí điện tử

...
    Phuocy Phan, caecus, nqvinh948 người khác thích bài viết này.
  2. caecus

caecus Thành viên cấp 2

ai đó có thể cho mình xin tên (hoặc share) các font chữ trong infographic này ko
    Delta ZAnn Dece thích bài viết này.
  3. Master Khang

Master Khang Mới đăng kí

Dài quá nên thôi......
  4. Delta Z

Delta Z Mới đăng kí

caecus: font này là font iCiel Panton bạn nhé, bạn có thể lên website iciel.net để download về :)

Ủng hộ diễn đàn