Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Inkdeals.com] Share bộ tài nguyên cuối cùng + Acc VIP còn 24h trước khi về ở ẩn

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi Ngô Đức Huynh, 11/4/14.

Lượt xem: 34,089

1. noiman

noiman Thành viên cấp 2

có bạn nào ở HÀ NỘI (QUẬN HOÀNG MAI) download được cái texture với mấy cái menu chưa cho mình coppy với mình đang ở giáp bát
  2. noiman

noiman Thành viên cấp 2

thất vọng hơn sự mong đợi
    mà không biêt chuyển file từ ai sang psd chỗ nào nhỉ các bạn
  3. Tâm Tít Tắp

Tâm Tít Tắp Mới đăng kí

Ai có link riêng, cho mình xin link của 50 Tree Illustrations worth $200 với ạ
  4. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 25/9/14
  5. Tâm Tít Tắp

Tâm Tít Tắp Mới đăng kí

MidsideElite Mình thích bạn thì add có được không, đừng del mình, mình không phải đứa hay spam đâu :">
    Cảm ơn nhé :*
  6. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Tâm Tít Tắp mình muốn del hay sợ spam thì ko accpet rồi, mà cái lý do lạ quá :-ss
  7. toanhau

toanhau Mới đăng kí

Stitched Leather PS Action worth $7 cái này nằm trong cái nào thế các Bác e tìm hoài k thấy ạ!
  8. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

Cho e đánh dấu một cái, khi nào cần xài đem ra download. Nhiều quá sợ full ổ cứng :D

Ủng hộ diễn đàn