Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[InkyDeals] Extended Big Bang Bundle $14.863 Worth - FCODE Hỗ Trợ Down

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi solo55789, 9/4/16.

Lượt xem: 27,603

1. master_bnd

master_bnd Mới đăng kí

có ai bị như mình ko nhỉ, share đi share lại rồi mà ko hiện ra link để download vậy???
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@master_bnd : mình và cả đóng các bạn vẫn bình thường, vì nói hok ai tin, mình hok diwn link này, nhưng vẫn xung phong lấy link cho bạn, hậu quả là Favebook lại có thêm 1 mục cho các bạn đọc chơi, ha ha ! :))

Code:
    https://www.fshare.vn/folder/J6WRWWKU9F68
    master_bnd thích bài viết này
  3. Miracle-Creative

Miracle-Creative Thành viên cấp 1

Vãi quá. Chả nhẽ cắm máy down hết đêm
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Miracle-Creative : Thì trong kia, cũng có xé nhỏ riêng từng 1GB rùi mà, (hơn 20 phần nhỏ), down riêng 1GB thoai, cũng sà dc, nhưng mờ, chủ thốt cũng hơi lộn xộn, chỉ là đánh số, mà hok chịu nói ra trong 1 GB đó bán cái gì, ép người ta phải down hên sui may rủi, down đến hết cả khối 40GB, mới biết dc file vector đó là nằm ở chổ này nè, ha ha ! :))
  5. master_bnd

master_bnd Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn