Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[JB] Tiếp tục là 60D + 50 f1.8 [Love Garden]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Jack Bean, 23/5/13.

Lượt xem: 7,806

1. Jack Bean

Jack Bean Phụ trách offline miền Bắc

DũngD.c dây đấy là của cái ông chụp bức ảnh ấy đấy bác ạ :)) em cầm máy hắn mà
    DũngD.c thích bài viết này
  2. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

một số tấm bg hơi chói. cố gắng tập khống chế flash vào nha bạn :) còn về màu mè thì mình nghỉ chưa đạt lắm
    Jack Bean thích bài viết này
  3. nói thật em thấy bộ ảnh này cùi quá.
  4. Jack Bean

5. MrSon

MrSon Thành viên cấp 1

người ta mới chụp mà bạn đã bắt xài flash thì chả khác gì nhét thêm cục đá vào cốc nước đầy :)
    tạo nên 1 khung hình good trước khi định phá cách 1 cái gì đấy, bạn nên có 1 cái gốc tốt trước khi phát triển ra các nhánh khác nhau
    Jan 21stJack Bean thích bài viết này.
  6. Jack Bean

MrSon bác bắn trúng tim đen e rồi :(( e có cái tính toàn nhảy cóc thôi, toàn thử mấy kiểu phá cách
  7. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

Thích bức 3 ,còn mấy ảnh khác e góp cho Bác 1 công nông gạch:))
  8. Jack Bean

love_hatred thế thì em chưa đủ xây nhà :( chắc bao giờ làm thêm topic nữa kiếm vài xe tải gạch quá
  9. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

Thích cầm gạch không? Đấm phát chết luôn giờ :-w
  10. Jack Bean

11. Jan 21st

Jan 21st Thành viên cấp 2

Bác ơi! Da mẫu hơi ám màu bác ạ. Bác nên tạo Mask và xóa bớt vùng màu trên da để da ko trìm vào hình nhé :D
    E cũng chụp 60D đây :3
    Jack Bean thích bài viết này
  12. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

cho 1 xe đủ xây cái wc thôi tham thế:))

Ủng hộ diễn đàn