Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Joomla bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Joomla' được đăng bởi LoveGhost, 24/5/18.

Lượt xem: 5,224

1. LoveGhost Thành viên cấp 2

các bác cho em hỏi tý, em mới làm 1 web sử dụng template sj maxshop. ngày đầu đưa lên host thì bình thường ngày thứ 2 bắt đầu xuất hiên lỗi như hình ở 1 số bài viết và hôm nay đa số bài viết đều như vậy, nhưng xem điện thoại thì lúc bình thường lúc lỗi. các bác giúp e với
    chỉ bị ở menu bài viết thôi, trang chủ vẫn bình thường. tạo bài viết mới vẫn bị như vậy

...
  2. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Kiểm tra lại CSS của trang này bạn nhé. Xem có bị đụng hoặc là mất file hay là không? Nhớ xóa cache website luôn và load lại xem còn bị không nhé!
  3. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

Hàn Thiên Hành mình đã xóa cache website, xóa cookie lun mã vẫn vậy, nếu lỗi css hoặc mất file thì sẽ bị lỗi luốn, chứ đâu phải lúc xem được, lúc xem lỗi đâu bạn. mình mò nát google lun mà vẫn 0 biết bị sao

Ủng hộ diễn đàn