Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Kaizen] tự chụp tự chỉnh tự vẽ ^^...mang chất riêng của tôi..nhảy vào ủng hộ nào

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kaizen nguyễn, 28/4/13.

Lượt xem: 3,808

1. kaizen nguyễn

kaizen nguyễn Thành viên cấp 2

xe route 16 ..chiếc này sản xuất it lắm..giá hơn 10 triệu 1 chiếc bạn :)..sên dài nhưng đạp ngon khỏi nói :)) lắp động cơ 50c là ok lun
  2. kaizen nguyễn

i like kịt ...mình sẽ còn úp nhiều hình nữa..hiện h ảnh mình chụp thì k thiếu ,h vẫn chưa rãnh mà làm thêm...hì...chờ mình nhé
    JunNamDuong thích bài viết này
  3. kaizen nguyễn

bết sao bạn nhỉa
  4. kaizen nguyễn

chất của tớ đấy...hí hí < đỏ mặt >
  5. kaizen nguyễn

tóc mình đi uốn đó bạn..nếu bạn thích bạn có thể đi uốn :v...:)) màu tấm 3 đoạn chỉnh hơi xẩm..mình phủ 1 lớp blue lên cho nó sáng lên tí :v..mong là k ảo qá
    vietkao thích bài viết này
  6. kaizen nguyễn

hị hị được người đẹp khen...ngại wớ
    khi_iu_nhoz thích bài viết này
  7. kaizen nguyễn

8. JunNamDuong

JunNamDuong Thành viên cấp 1

Đã add fây của đồng chý kai :D
  9. kaizen nguyễn