Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kenny Sang: ''Văn hóa ứng xử giới trẻ Việt Nam như giẻ rách''

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 29/4/14.

Lượt xem: 23,424

1. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Chúng ta suy sét, chửi bới bạn ấy chẳng qua vì hệ quy chiếu của chúng ta khác với bạn ấy thôi. Có thể bạn ấy làm những việc này theo hệ quy chiếu khác thì sao? Theo mình nghỉ hệ quy chiếu bạn ấy đang áp dụng nhân loại vẫn chưa tìm ra dc :D
    Cris89 thích bài viết này
  2. tungnguyenduy1994

tungnguyenduy1994 Mới đăng kí

Không nên quan tâm đến thể loại này........và tốt nhất là từ lần sau diễn đàn cũng đừng đăng tin về đồng chí này nữa.....lại tốn nước bọt của anh em....làm gương cho mọi người và thể hiện đẳng cấp của diễn đàn mình.....tuy vui tươi nhí nhố nhưng cũng ko quan tâm đến mấy thành phần bỏ boom này.....phồng tôm muôn năm:-bd
    Cris89 thích bài viết này
  3. trancanhtai

trancanhtai Thành viên cấp 1

Các bạn làm ơn đừng so sánh loài này với loài chó. Tội loài chó lắm, chó còn thấy đẹp và dễ thương hơn loài này nhiều. Nếu không khéo bị hiệp hội bảo vệ động vật kết tội so sánh loài chó với loại siêu hạ đẳng nữa. Nghe cách trả lời của loài đó thì thấy nó tự tin một cách thái quá, 1 chữ đẹp trai, 2 chữ cũng đep trai nhất,... chắc chuồng của nó không có gương. Nhìn tởm không bút pháp nào diễn tả nỗi.
  4. ngocsontf

ngocsontf Mới đăng kí

anh này như một ếch ngồi đấy giếng za. và bầu trời của ảnh là Mẹ ảnh. theo mình thì chắt là một nguồn nào đó, đầu tư cho anh này, để cho dư luận biết tới nhờ Scandal, để thực hiện quáng bá j đó kéo theo sau này. Chứ mình nghĩ, XH nhiu người giàu thật, và mình cũng tiếp xúc với một vài người. Mình thấy phong cách của người giàu có, ko phải như anh này. Ít nhất ở phần MV, người Mẹ phải biết là cái đầm đẹp thật, n mặc nó vào trường cấp 3 hệ nhà nước dạy là đang đóng cải lương! hajzz
    huyquang.wolf thích bài viết này
  5. star_on_sky

star_on_sky Thành viên cấp 2

mẹ thằng này bị thằng tâm thần hiếp nên đẻ nó điên cmnr
  6. Trường Lộc

Trường Lộc Thành viên cấp 1

cái MV Tình Thơ, nói thật đây là lần đầu tiên thấy 1 MV mà lượt like với dislike lại chênh lệch như thế =)) anh này ATSM quá đà
    huyquang.wolf thích bài viết này
  7. xác ướp

xác ướp Thành viên cấp 2

gác lại vấn đề này sang bên. cái thắc mắc là tại sao giới hot sao trẻ bây giờ toàn tự đặt cho mình cái tên lai tây thế nhỉ ???????/
  8. littlecandy1107

littlecandy1107 Mới đăng kí

Mắc ói quá đi :-&
    Cái lối nói chuyện vừa khoe khoang vừa xấc láo thế mà phán xét nổi ai.
    "Mẹ tôi tự hào vì tôi lắm, vì có một người con trai hiếu thảo và mang lại tiếng tăm tốt cho gia tộc thì các cô chú của tôi sẽ nể mẹ tôi nhất trong gia đình", "Thà góp thêm vài ngàn USD...". WTF @_@
  9. Monkey.D.Anh

Monkey.D.Anh Mới đăng kí

:)) mặt anh này ko biết có phải đi pttm ko nữa
  10. em còn éo oi clip nó cơ mà
    junjihoon
  11. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

tui thà nghe "thêm 1 lần đau" của HKT còn hay hơn :v :v
  12. WuKing

WuKing Thành viên cấp 1

Qua 1/4 rồi mà thằng em nó chém kinh phải biết =))
  13. Krime

Krime Thành viên cấp 1

Và đây là thứ mình vô tình chụp đc :@)
  14. Pangting

Pangting Thành viên cấp 1

Xin lỗi nhưng mình ko thể nào chịu nổi. Hát thì chán, phát âm thì ko chuẩn, MV thì phản cảm rẻ tiền. Quả thật như bạn nào đó nói nghe ông này hát thà nghe HKT còn hơn! Hi vọng bà con cho nó chìm xuồng luôn đi đừng mang ra chửi bới nữa mỗi lần thấy cái tên này xuất hiện trên báo là thấy muốn bệnh rồi
  15. ramboxperia

ramboxperia Thành viên cấp 2

hot gay jenny sang ^_^
  16. Anhruoixitin

Anhruoixitin Mới đăng kí

Diễn viên, ca sĩ, người mẫu mà không có ai yêu thích, ủng hộ thì cũng chẳng làm nên gì đâu .
  17. CuongArt

CuongArt Thành viên cấp 1

ai bảo a ấy đẹp troai quá :-j
  18. Bị ảo tưởng sức mạnh hả ? :))
  19. huyquang.wolf

huyquang.wolf Mới đăng kí

cái này là CDSHT quá lắm nè...đôi lúc không hiểu nổi, chẹp chẹp
  20. mrbinh097

mrbinh097 Thành viên cấp 1

Chính cái văn hoá giẻ rách của các bạn đã đưa nó lên tốp =))

Ủng hộ diễn đàn