Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khắc phục lỗi Recorder

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Hổ Phong, 13/10/17.

Lượt xem: 4,407

1. Hổ Phong Mới đăng kí

Em bị mắc cái lỗi về việc thu âm của máy tính, thường thì khi bật Voice Recorder hay Camera (chế độ quay video) thì có thể thu được âm thanh từ bên ngoài và âm thanh của máy tính. Nhưng máy em, chỉ có thể thu được âm thanh của 1 cái, nếu thu âm thanh bên ngoài thì k thu được âm thanh của máy tính và ngược lại ( ví dụ, khi thu âm giọng em với nhạc phát ra từ máy tính, thì tùy theo cách chỉnh Recording device thì em chỉ thu được 1 âm thanh) em đã chỉnh đi chỉnh lại rất nhiều lần và xem tìm cách khắc phục trên mạng nhưng vẫn chưa tìm ra, nên lên đây tìm cách giúp đỡ. mọi người ai biết chỉ em với ạ.

...
  2. vyhaley

vyhaley Banned

Hóng thánh nào trả lời lỗi này
    mình cũng đang bị mắc lỗi này huhu
    Hổ Phong thích bài viết này
  3. Hổ Phong

Hổ Phong Mới đăng kí

co gap loi nay giup e voi

Ủng hộ diễn đàn