Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khắc phục sự cố không đăng nhập được Flash

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Flash' được đăng bởi HuyBright, 2/8/14.

Lượt xem: 4,333

1. HuyBright Mới đăng kí

Em vừa cài Flash CS6 và cờ rắc theo chỉ dẫn. Nhưng khi nhấp vào biểu tượng Flash để đăng nhập thì khi xuất hiện khung hình chờ một lúc rồi Flash không vô được nữa. Ai gặp tình huống này rồi giúp em xử lý với. Em cám ơn nhiều.

...
  2. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

Vào thư mục C:\Users\<Tên máy bạn>\AppData\Local\Adobe\ Flash CS6\en_US\Configuration
    Mở file fontinfo.txt và xóa hết trong đó.. save lại.. rồi bấm chuột phải vào file chọn proferties và sau đó chọn read-only
    HuyBright thích bài viết này
  3. HuyBright

HuyBright Mới đăng kí

Cám ơn bạn WatEthis nhiều nha. Bạn giỏi thật đó ! Mình đã đăng nhập vào Flash bình thường rồi.
  4. aptechhn

aptechhn Thành viên cấp 1

mình cũng đang bị lỗi này à
  5. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

aptechhn làm như mình nói trên kia xong là k bị nữa đâu :"))
  6. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Mình cũng bị lỗi giống vậy mà tìm trong folder C:\Users\Admin lại không thấy AppData. Còn cách nào không bạn?
  7. simpsons3

simpsons3 Mới đăng kí

nickydao Bạn ấn vào nút Organize (phía trên bên trái) chọn Folder and Search Options, chọn tab View rồi chọn Show hidden files, folders and drivers rồi ấn OK là xong
    nickydao thích bài viết này
  8. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Cảm ơn bạn simpsons3 nhé, mình làm được rồi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn