Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khai giảng lớp học Graphic Design (Free)

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi iViperious, 23/9/13.

Lượt xem: 7,730

1. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Lớp học graphic design free hôm nay đã bắt đầu buổi học đầu tiên :') *tung bông*
    Một chút review của cháu nhỏ :v
    - Thầy giáo iViperious trẻ trung, đẹp trai :') , vui tính và nhiệt tình :x :x
    - Phòng học nằm chót vót trên tận tầng 4, leo đến nơi cũng bở hơi tai nhưng rất tốt cho các bạn rèn luyện thể dục thể thao nâng cao sức khoẻ. Bàn ghế, ánh sáng, máy chiếu, ổ điện phích cắm đầy đủ, gió trời lồng lộng mát tự nhiên không cần quạt hay điều hoà.
    - Học viên dù không qua đông nhưng mọi người đều thân thiện và vui tính, buổi đầu chắc vẫn còn bỡ ngỡ rụt rè, nhưng chắc dần dần mọi người sẽ quen đc hết với nhau :')
    Cái quan trọng nhất là nội dung buổi học :v Thật ra buổi đầu tiên nên cũng chưa học hành gì nhiều, chủ yếu là làm quen và giới thiệu sơ qua về PTS. Không khí lớp học khá là vui vẻ thoải mái. Anh Tuấn cũng đã chuẩn bị slide và kế hoạch học tập khá kỹ càng và chi tiết nên chắc là khoá học sẽ rất thành công (Cứ dự là như thế đi ạ :"> )

Mình thấy rất tiếc cho nhiều bạn, đăng kí online rõ đông mà đến lúc đăng kí trực tiếp và đi học lại không được nhiều. Chắc các bạn nghĩ free nên cứ đăng kí cho vui, hứng lên thì đi học, không thì thôi. Hoặc có bạn nghĩ chắc free dậy không ra gì nên đăng kí rồi lại để đấy. Lượng đăng kí online thì full, nhiều bạn muốn đi học thực sự thì lại chậm chân không đăng kí được...
    Nói chung là chia buồn với các bạn không đi học, các bạn để lỡ một cơ hội học design toẹt vời mà lại còn free rồi đấy :v :v :v
    iViperiousRicky_VU thích bài viết này.
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Buổi học đầu tiên làm mình hồi hộp ^^! dù đã từng đứng lớp khá nhiều lần :D may sao buổi thứ 2 mọi người vẫn sẽ tới đầy đủ ^^! Thanks all ^^!
    Cá Bé Nhỏ thích bài viết này
  3. huy2651992

huy2651992 Thành viên cấp 1

anh ơi bh em mới biết topic còn chỗ ko cho em đăng kí học với ạ :((
    iViperious thích bài viết này
  4. iViperious

huy2651992: Em qua trực tiếp trung tâm nhé sẽ học vào lớp 3,5,7 vì lớp 2,4,6 các bạn đang chạy rồi em nhé :)
  5. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Đặt cọc 500k cũng hơi đắt a nhỉ, biết là sẽ hoàn trả nhưng trong tuần học đó còn nhiều thứ phải lo. Ko có 500k đó thì... Theo e thì 200k là ok nhất, ở arena cũng chỉ có 150k, ít như thế thì nhiều ng sẽ đi hơn vì họ ko lo lắng nhiều sẽ có nguy cơ mất 500k. Nếu còn lần sau cho mình dk với, lần này biết hơi muộn.
  6. iViperious

Mixer_C6 : bạn ơi 500k có phải 1 tuần đâu bạn @.@ mình chạy nó 25 - 30 buổi mà bạn .
  7. Cá Bé Nhỏ

Mixer_C6: Mình thất đây không phải nơi duy nhất dạy free nhưng thu phí bảo đảm. Trước bạn mình cũng đi học một lớp thiết kế web free, cũng nộp phí 500k. Nghỉ học hay đi muộn, k làm bài tập đều bị trừ tiền các kiểu nhưng cuối cùng cuối khoá được trả lại đủ 500k, còn được tổ chức đi tham quan miễn phí 1 ngày luôn :))
    Mình từng học một lớp miễn phí hoàn toàn không đóng tiền, 1 phần vì dạy hơi chán, lại chả có ràng buộc gì nên học đc 3 buổi thì mình nghỉ :')
    Nếu mà sợ mất tiền thì dù phí bảo đảm là 150k thì người ta cũng chả đi học :))
  8. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

iViperious : Còn đợt sau thì cho e đăng kí 1 Slot, thấy mọi người bảo bác dạy tốt mà hay lắm. E hy vọng là sẽ học hỏi đc nhiều và mở rộng thêm đc mối quan hệ.
    Cá Bé Nhỏ : Có j bạn cho mình biết thêm vài kinh nghiệm về việc học như này nhé.
    Anh iViperious thi thoảng up vào ảnh trong phòng học đi, cho mọi người xem thế nào :D
  9. iViperious

10. Cá Bé Nhỏ

Mixer_C6: mình thấy có lớp là ào đi học thui, chứ cũng đã đi học đc mấy đâu mà có kinh nghiệm :v :v
    iViperious Chắc tại em nổi tiếng quá nên có đứa giả danh đấy anh ạ *hất tóc* :v :3
  11. iViperious

Cá Bé Nhỏ : đây name card mớ của 1 bạn lớp mình đây :v

Cá Bé Nhỏ, VizRainyWarrior thích bài viết này.
  12. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

mới học mà làm ra sản phẩm nhìn chuyên nghiệp vậy bác :O
    Viz thích bài viết này
  13. Viz

Viz Mới đăng kí

cám ơn mọi người quá khen :))
  14. iViperious

RainyWarrior : Chủ nhân tấm thẻ ở dưới đó bác ơi :D
    RainyWarrior thích bài viết này
  15. athien9x

athien9x Mới đăng kí

Bao giờ có khóa mới cho em học với ạ.:D
  16. iViperious

Bạn gửi cho mình thông tin cá nhân vào mail này nhé tuanvq1488@gmail.com ^^! và cho mình biết thêm mục đích học Thiết kế để làm gì nhé vì sắp tới mình sẽ phân loại đối tượng để các bạn có thể sử dụng đúng mục đích cũng như công cụ đối với công việc mà các bạn đang làm :)
  17. khanhchambikhung

khanhchambikhung Mới đăng kí

tiếc nhỉ, em cũng muốn học nhưng ở tận HN thì đành chịu
  18. NguyenQuan

NguyenQuan Mới đăng kí

Bạn ơi.mình muốn học khóa này.mình có gửi mail cho bạn ròi đó.bạn trả lời giúp mình nhé

Ủng hộ diễn đàn