Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khám phá ẩm thực Sài Gòn cùng "Hai Lúa Mỹ"

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi lùng bùng tai, 26/5/14.

Lượt xem: 2,654

1. lùng bùng tai Mới đăng kí

Tình hình là em đang trong giai đoạn cuồng Khám Phá Việt Nam cùng Hai Lúa Mỹ - Robert Danhi.

Xem trailer xong thì lại nóng lòng muốn xem luôn, nhưng nhiều khi ước mơ chỉ là mơ ước ... nên chuyển qua xem gameshow "Hai Lúa Mỹ" khám phá ẩm thực Sài Gòn vậy.

Chuối nếp nướng, bún thịt nướng, ... của Sài Gòn mình ngon quá xá bà con ơi :3

Chương trình đến tháng 07 mới phát sóng, lâu quá đi ... muốn có xem liền à!

Mà hình như có photo contest trên facebook fanpage của chương trình hay sao á, có ai có facebook chính thức của chương trình hơm, cho mềnh với.

...
  2. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

góc quay đẹp quá! nhìn thích xem luôn rồi :)
  3. lý nhân

lý nhân Mới đăng kí

chà cái clip trông đẹp quá ko biết nhóm nào quay vậy ta :)
  4. phuthuybanggia

phuthuybanggia Mới đăng kí

công nhận hình ảnh đẹp, cắt ghép các cảnh cũng hay. nhóm này quay khá tốt
  5. thesuncy

thesuncy Mới đăng kí

ko biết chương trình này sẽ đi đến đâu ta? có ra sapa ko? mình thích sapa lắm
  6. luandinhkeu

luandinhkeu Mới đăng kí

năm ngoái có theo dõi nhóm là mcho bác yan can cook nhưng hình ảnh và cách quay ko mấy độc và lạ. đợt này xem trailer thấy có khá hơn rồi đó
  7. nhinhonhinho

nhinhonhinho Mới đăng kí

một ct truyền hình thực tế nữa đây. hy vọng là ông bạn mỹ này sẽ khám phá đc nhiều điều thú vị của vn =))
  8. Panny

Panny Mới đăng kí

Khám phá Việt Nam cùng Robert Danhi có gameshow tập 5 trên youtube rồi á. Cả nhà subscribe: youtube.com/user/TasteOfVietnamTVshow để theo dõi cho tiện, hehe :)

Ủng hộ diễn đàn