Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khẳng định bản thân không bao giờ là quá muộn

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 13/7/15.

Lượt xem: 8,253

1. coids

coids Thành viên cấp 2

Đúng, khẳng định bản thân không bao giờ là quá muộn, ông cụ 75 tuổi còn làm cho cô bé hàng xóm ễnh bụng ra được thì với cái tuổi mình có gì mà ko thể làm được:D.
    caotri56 thích bài viết này
  2. quoctu86

quoctu86 Mới đăng kí

tohoai69 vẽ phác thảo ra giấy xong rồi vẽ lại trên app :D kinh nghiệm học từ bạn Thăng Fly :D
  3. caotri56

caotri56 Mới đăng kí

coids cụ cũng có đẳng cấp riêng của cụ đấy chớ :D Nhưng mà dám sống đúng là mình mới đáng phục ha ha
  4. ngocan35

ngocan35 Mới đăng kí

chợt nhận ra m sống 1 cuộc sống rập khuôn, thiếu màu sắc cũng khá lâu rồi
    quoctu86 thích bài viết này
  5. tuvu95

tuvu95 Mới đăng kí

Cuộc thi Thỏa khát khao thể hiện cùng Sprite có bao nhiêu giải tất cả thế nhỉ? ngon ăn ko?
    vivi22 thích bài viết này
  6. quoctu86

quoctu86 Mới đăng kí

ngocan35 làm j nghe tâm trạng dữ chú. Nhưng mà cũng có nhiều khi thế thật. sáng mở con mắt ra ăn sáng đi làm, chiều về, tối cafe, đêm ngủ xong hết ngày. mai lại to be continue kể ra cũng nhàm
  7. vivi22

vivi22 Mới đăng kí

tuvu95 1 nhất, 1 nhì, 1 ba, 3 yêu thích, 50 may mắn :D Kinh chưa. Tham gia đi
  8. caoanh53

caoanh53 Mới đăng kí

Nếu có đam mê, đừng chôn vùi cuộc đời trong góc phòng. Hãy đứng lên và khám phá những điều kỳ diệu của cs, của bản thân mình... câu nói tâm đắc nhât trong 1 bài thi của bạn nào đó coi xong quên rồi :D nhưng mà quan điểm rất hay
  9. maianh40

maianh40 Mới đăng kí

yenvy57 có link post ở bên trên đó, ngay dưới cái video
    yenvy57 thích bài viết này
  10. myhanh86

myhanh86 Mới đăng kí

caoanh53 ko nhầm thì là của Phan Vũ Linh. Ý tưởng thì hay, quan niệm cũng hay nhưng bộ vẽ của bạn í mình lại ko thích bằng bạn Thăng fly
  11. yenvy57

yenvy57 Mới đăng kí

maianh40 ah ah, m thấy rồi, cám ơn b nha. vẽ hoài nhưng vẽ bằng chuột nó ko đẹp tẹo nào
  12. tuongan718

tuongan718 Mới đăng kí

caoanh53 m thấy quan điểm của bạn này hay thật. nhiều người dám mơ ước nhưng lại ko dám phấn đấu chỉ sợ cái này, sợ cái kia. nên suy nghĩ tích cực như bạn này rất hay
    minhha62 thích bài viết này
  13. minhha62

minhha62 Mới đăng kí

cuộc thi hay, những ai có đam mê vẽ vời hội họa, thích sáng tạo thì nên tham gia thử sức mình. còn m ngẫm lại chắc thi ko nổi rồi :D

Ủng hộ diễn đàn