Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Khảo sát] Vì sao bạn chọn thiết kế đồ họa?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 7/11/13.

Lượt xem: 6,343

1. infinite7OVE

infinite7OVE Mới đăng kí

Tại vì thấy ngành TKĐH mới làm mình có hứng thú nhất thôi vì mình thích sự sáng tạo, thẩm mỹ và thích vẽ (cấp 2 vẽ đẹp lên mỗi lần lên lớp bọn nó đều trầm trồ về bài vẽ của mình làm mình sướng nở mũi, hehe tự sướng tí =))) nhưng đến năm 12 mới biết tới ngành TKĐH vì học lười mà, định học xong theo nghề đầu bếp nhưng nghĩ lại nghề dầu bếp phải supót ngày trong bếp cũng nản, nên lên mạng trắc nghiệm xem thì nó cho ra kết quả trong đó có ngành này, và mình bắt đâu tìm hiểu và thấy hứng thú, hihi thích thì thích nhưng ko biết tươnv lai vs ngànb này nó có sáng sủa ko, hay lại thất nghiệp thì chỉ có nước...
  2. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

EM vì tiền các bác ạ :D
  3. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

còn e thì khoái học 3D, mày mò Maya thì thấy mí ông làm tut đều bik xài PS nên mày mò học (để xử lí texture), mày mò dần thì thấy hay hay, nên quyết định học Maya cho mí sp 3D, còn PS, AI cho mấy sp 2D :))

Ủng hộ diễn đàn