Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khi mở photoshop thì bị lỗi này, mọi người giúp với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Bạn Thân Admin, 6/6/15.

Lượt xem: 1,940

1. Bạn Thân Admin Mới đăng kí

Mọi người giúp mình giải quyết triệt để lỗi này với @@

...
  2. vietagain

vietagain Thành viên cấp 1

update drive màn hình thử chưa
    Bạn Thân Admin thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Khiếp thật, mạng đang bảo trì và lag tớ dùng wifi còn vật vã ra thế này mà bạn thớt up cái hình kích thước khủng khiếp như thế kia tớ load ko có nổi luôn.

- Hình trên là nó thông báo lỗi thiếu driver cho card màn hình nhé thớt. Card onboard đó. Thử dùng Driver Booster hoặc Driver Easy để tìm và cập nhật driver mới nhất cho nó xem có ổn ko, ko thì phải tự tìm và cài đặt thủ công bằng tay thôi. Có điều tìm driver thủ công sẽ rất mệt.
  4. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Gọi assmin qua giúp cho :3
  5. Bạn Thân Admin

Bạn Thân Admin Mới đăng kí

Mấy cái phần mềm giúp up driver mình thử hết rồi.
    Vẫn bị bình thường :((
  6. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Nhấn phím "Windows + R" rồi gõ "compmgmt" xem có cái nào bị đánh dấu bất thường ngay lúc đó ko?
  7. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-w mình định support cho bạn nhưng thấy cái tên của bạn ghét quá nên thôi mình ra đây
    trandung37 thích bài viết này
  8. Cường Cdkey

Cường Cdkey Thành viên cấp 1

Bạn thân của admin sao không pmm hỏi admin nhỉ :D
    trandung37 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn