Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khiếp đảm những chiêu chặt chém khét tiếng ở Sầm Sơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 14/5/13.

Lượt xem: 4,647

1. kenxn

kenxn Thành viên cấp 2

Mềnh dân thanh hóa đây...Đi xe điện nó bảo 10k/người/chặng.....Lúc xuống nó tính 200k..Nên bây giờ xuống SS là phải hỏi trước
  2. sakura_tsubasa_1995

sakura_tsubasa_1995 Thành viên cấp 1

Em cũng xin chia sẻ tình huống của e với các bác khi đi Sầm Sơn, Mama e mún có ảnh lun nên nhờ thợ chụp rùi cho số điện thoại để thợ ảnh trả ảnh về khách sạn với giá 25k/bức. Chiều hôm đó có đến 4 ông thợ ảnh cùng đến và cùng đưa tấm ảnh của mama e ra đòi tiền.

Hóa ra 4 ông share ảnh cho nhau rồi cùng rửa, còn mama e thì lớn tuổi rồi, không nhớ rõ là ông nào. Đến khi đành đồng ý thanh toán, 4 ổng đưa ra hóa đơn 50k/ bức:-L. chơi nhau thế đấy các bác ạ. "cu - te " ở nhiều mức độ luônx(
  3. linhmiu

linhmiu Mới đăng kí

em cũng chia sẻ tình huống thế này . mới đi nửa tháng trc. đĩa bún chả 30k mà có 1 đĩa bún, 2 miếng chả với 1 bát mắm :( cả lũ ngồi nhìn nhau mặt ngắn tũn mà vẫn phải ăn . đi xe điện lên hòn trống mái thì thương lượng giá cả xong, đến lúc vào gần đến nơi nó bắt mình trả thêm 15k gọi là "phí vào cửa". mà lâu lắm lắm lắm r chưa lên đấy, nên tưởng là bắt buộc. vì có cả bảng, tưởng đc lên gần đến nơi. con bạn mới đi thì bảo là làm j` mất tiền, nhưng trc nó đi đường khác. nhưng cuối cùng vẫn trả. mà khốn nạn nhất là đi thêm 20m nữa nó bảo đến nơi r. sôi con mẹ nó máu em mới quay sang gào vào mặt ông lái xe cũng trung trung tuổi r"
    - chú bắt bọn cháu trả 15 nghìn để chú đỗ xe vào đây à ? chú đc chia bao nhiêu ?
    thề là mất 15 nghìn mà chưa bao h uất ức như thế. bạn mà k can chắc em chửi nhau xong bị đập cho mất xác trong sầm sơn r ý :-<
  4. yun

yun Thành viên cấp 2

Đậu xanh rau má :(!!
  5. Hiéu984

Hiéu984 Banned

On di du lich ngoai bac chat chem du
  6. Tấn Linh

Tấn Linh Thành viên cấp 2

Muốn đi Sầm Sơn 1 lần cho biết, haizzz

Ủng hộ diễn đàn