Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khóa học đồ họa ngắn hạn nên học ở đâu ITplus, VNskill, Enter forcus acedemy

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi inuna C, 23/9/16.

Lượt xem: 3,110

1. inuna C Mới đăng kí

Mình muốn học 1 khóa ngắn hạn về Photoshop, AI, Corel thì nên học tại trung tâm nào, mình tham khảo thì có ITplus, VNskill, Enter forcus acedemy có khóa học khoảng 5 tháng. Ai từng học ở những trung tâm này cho mình ý kiến được không, hoặc một hướng học mới cũng được ngoài "tự học" vì tất nhiên là tự học rồi nhưng nó không được bài bản cho lắm.

...
  2. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

bản thân em thì tự học
    IT plus với enter focus cùng lấy mác đại học quốc gia mà =))
    nói chung em khuyên bác tự học đc thì là tốt nhất
  3. inuna C

inuna C Mới đăng kí

Ok bạn
    3 cái trên đều của đại học quốc gia, nhưng nó mở ở địa điểm khác nhau với thâm niên cũng khác. Mình thì cũng đang tự học nhưng muốn đẩy nhanh thời gian hơn vì tự học mất khá lâu.
  4. Đặng Nam

Đặng Nam Mới đăng kí

nên tự học ntn ạ,em cũng từng học ở IT plus nhưng k thấy vui lắm
    giờ đang tự học lại
  5. inuna C

inuna C Mới đăng kí

Đặng Nam bạn học khóa gì vậy, tổng hợp hay riêng từng phần photoshop, AI...
  6. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

inuna C mang mác của đại học quốc gia thôi nhé =))
  7. inuna C

inuna C Mới đăng kí

mình biết mà :)) cũng giống trường mình cũng có mấy trung tâm kiểu vậy
  8. baongoc94

baongoc94 Banned

inuna C , mình đã đi làm và cũng có học thêm 1 khóa ngắn hạn bên IT Plus. Nhận xét khách quan thì giáo viên nhiệt tình lắm í:):x, điểm cộng là học hoàn toàn trên máy tính nên học tới đâu được thực hành tới đó luôn[]==[]. Nhờ có khóa học này nên kiến thức đi làm của mình được bổ trợ rất nhiều, vậy nên bạn cũng phải tự học thêm nhiều và tự giác nữa chứ học ở trường nổi tiếng mà lười thì mất tiền mà cũng không thu được gì đâu:D:D
  9. kemocque

kemocque Mới đăng kí

Trc mình cũng học khóa ngắn hạn về thiết kế đồ họa của Itplus Viện CNTT-ĐHQG,lớp mình đợt ấy học ai cũng khen thầy dạy hay và nhiệt tình,học tới đâu thực hành luôn,mà thầy cho thực hành nhiều lắm nên bjo đi làm k gặp khó khăn mấy,ở lớp còn có cả 2 bạn trợ giảng nữa.Với học phí khóa ngắn hạn cũng ok nữa.Mình nghĩ bạn theo học ở ITplus là ổn đấy.

Ủng hộ diễn đàn