Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khóa học Sony Vegas Pro tại Keyframe Trainning ( Tp.HCM )

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi huytakeda, 16/10/14.

Lượt xem: 1,987

1. huytakeda Sony Vegas Pro

Một tin vui cho các bạn ở khu vực Tp.HCM nha, chính thức thì mình hợp tác với Keyframe Trainning để mở khóa dạy Sony Vegas Pro ( Thiên về dựng và xử lý âm thanh ) >:D<

Khóa học sẽ chỉ bao gồm 6 buổi, tức là chỉ trong vòng 2 tuần là các bạn có thể sử dụng thành thạo phần mềm này rồi. Không cần phải mất nhiều thời gian mày mò trên mạng nữa vì lúc này các câu hỏi sẽ được mình trực tiếp trả lời trên lớp.

Thì khóa sắp tới đây sẽ bắt đầu ngày 10/11 tới đây vào buổi chiều 14h30 - 17h ( 2 4 6 ) thông tin chi tiết tại: http://keyframe.vn/sony-vegas-pro/#toggle-id-1

Sau này thì sẽ có thêm các khung giờ học khác để các bạn có thể lựa chọn thoải mái hơn. Cảm ơn các bạn đã ghé qua Topic của mình nhé ^^

...

Ủng hộ diễn đàn