Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khoe bộ sticker giáng sinh đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi huytong, 25/12/12.

Lượt xem: 5,792

1. huytong

huytong Thành viên cấp 1

Tặng các anh em đang FA :D
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

vẽ đẹp nhưng chèn text vào nhìn hơi nặng quá bạn nhỉ,giảm viền nền của text bớt chắc sẽ đẹp lắm :)
  3. huytong

huytong Thành viên cấp 1

Thanks lời góp ý của bác, em sẽ chú ý lần sau :D
  4. kelluv

kelluv Thành viên cấp 1

thế thì hát ở nhà cho lành,mặc cho quán chắc mỏi tay lắm :">
  5. huytong

huytong Thành viên cấp 1

hát ở Nhà thì không khí làm sao bằng ngoài quán được bác ơi :))) , còn mỏi tay thì chắc là do bác " tập thể dục tay" ít :)))) [​IMG]
  6. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

dễ thương ghê <3
    huytong thích bài viết này
  7. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

con này là con gì hả bác ?
    còn nhiều icon không ạ :D
  8. huytong

huytong Thành viên cấp 1

Con này là con Tim trong sản phẩm có tên là TimBox 1 ứng dụng tám chuyện trên iPhone bạn à
    Còn rất nhiều con này bạn ơi :D mình sẽ post dần :D vì vừa làm vừa khoe mà :P
  9. huytong

huytong Thành viên cấp 1

chúc mọi người 1 năm mới vui vẻ anh khang thịnh vượng mọi điều may mắn nhé

10. huytong

huytong Thành viên cấp 1

Với những con Sticker đáng yêu từ sản phẩm TimBox em chế ra câu chuyện 21 cách để sống hạnh phúc mong các bác ủng hộ

Cách 1:

11. huytong

huytong Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn