Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[KHOE CỦA]Vài bức tập tọe với SAI

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Otaku Naf, 17/4/13.

Lượt xem: 3,924

1. Otaku Naf Mới đăng kí

Xin chào mọi người!

Em nằm vùng vdn cũng đã lâu.... nay cũng muốn quăng bom 1 tí..... mong nhận không ít gạch để xây rỳ sọt ợ[​IMG] ZDprn8h.jpg

Hết ạ *cúi chào*

...
    annguyen100192, Minh Lê, mgr1 người khác thích bài viết này.
  2. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

thích mỗi cách bạn tô màu tóc, con mắt bức 1 làm nhạt nhòa quá, không có hồn, bức 2 làm kỹ nhưng mình lại thấy không dễ thương lắm, chắc do mặt già và thiếu miệng. Nét bạn đi khá chắc (nếu đi bằng chuột), còn đi bằng tay thì hơi không cân đối. Ý kiến mình vậy thôi
    Otaku Naf thích bài viết này
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

Kiểu viết văn và xài emo giống voz nhỉ. Pic 1 đẹp quá. Bạn nên đầu tư học thêm cách tô mắt ;)
    Otaku Naf thích bài viết này
  4. Otaku Naf

Otaku Naf Mới đăng kí

thank! :3 :3
  5. Minh Lê

Minh Lê Thành viên cấp 1

mình thích bức đầu, nhìn màu sắc tươi sáng, dễ chịu :x
    ßg Love-V Le thích bài viết này
  6. ßg Love-V Le

ßg Love-V Le Thành viên cấp 1

bông hoa nhìn quen ghê :)
  7. Gà Hollywood

Gà Hollywood Thành viên cấp 1

@ßg Love-V Le Plant Zombie phớ hông bác :)):)) hai ý tưởng lớn gặp nhau =))
  8. BMD

BMD Mới đăng kí

đẹp

Ủng hộ diễn đàn