Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khoe gấu đây <3 :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi November Rain, 2/3/13.

Lượt xem: 3,584

1. November Rain Thành viên cấp 1

Gấu này 3 tuổi, bác nào đặt gạch cứ pm :)) Đùa chứ, e đang dùng nikon D50 , lens kit thôi, các bác cho em hỏi dùng lens nào chụp chân dung đẹp nhất mà hợp vs e ý ạ :D giá phải chăng ý ạ :x [​IMG][​IMG]

...
    echtammua, còiNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  2. mosfly

mosfly Thành viên cấp 2

vote ban dật tit :))
    gấu bạn đẹp quá =))
    J.Lin thích bài viết này
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Chân dung thì nên tìm tới lens fix, Giá cả phải chăng thì cứ 50 f1.8 huyền thoại. Bạn dùng D50 thì nên mua 50 f1.8 G :3 :3
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Bắt tay cái nào. Vốt ban vì tội giật tít lừa đảo anh em :D
    Sy.....Zumosfly thích bài viết này.
  5. PaPu

PaPu Thành viên cấp 1

giật tit nhưng mà vẫn yêu :x :))
  6. November Rain

November Rain Thành viên cấp 1

con ý thì tầm bao nhiêu hả bác :D e là sv cũng k dư dả j nên chơi đồ bình dân thôi
  7. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Lens Nikon AF-S 50 1.8G bây giờ new chính hãng rơi vào tầm từ 4tr4 đến 4tr8 tùy cửa hàng bạn ạ! Mình cũng đang muốn lên lắm mà chưa đủ gạo T_T
    Fans Cuồng Vietdesigner thích bài viết này
  8. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

em đặt 1 viên nhá bác :x
  9. November Rain

bác cứ đặt đi :)) bé này ngoan ngoãn, con nhà lành , nchung ngoan hiền lắm =))) mỗi tội hơi chảnh với lười ăn :))
  10. November Rain

hic, cũng xêm xêm khoảng 5tr, khá lớn đấy :( chắc phải nhịn ăn nhịn mặc vài tháng mới đủ :-<
    Fans Cuồng Vietdesigner thích bài viết này
  11. kelnguyen

kelnguyen Thành viên cấp 2

gấu 3 tuổi.
    quả là tài cao.:-bd
  12. Mr Hsnak

Mr Hsnak Banned

phải nói là rất gấu :))
  13. Crazy Taurus

Crazy Taurus Thành viên cấp 1

Vote ban giật tit >.<
    Chân dung thì lens fix, xóa phông mù mịt. 50 f1.8 huyền thoại ngon bổ rẻ bác à

Ủng hộ diễn đàn