Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khoe mẫu thiết kế mà bên e đã hoàn thành thi công :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi kiristbn, 28/4/17.

Lượt xem: 8,412

1. kiristbn Banned

Hnay sếp thông báo với em bên khách của em đã hoàn thiện thi công và dọn vào ở rồi, dù gì cũng là công trình đầu tay của em ạ :)). Vừa vui vì nó hoàn thành và mình được 1 chút xèng dự án :D. Các bác vào chia sẻ với em nào. Tiện đây ai có góp ý gạch đá gì với phong cách thiết kế của em em xin nhận hết ạ!! Ahihi[​IMG]

[​IMG]em demo vài bức, bác nào quan tâm em sẽ up link bài viết đầy đủ về mẫu thiết kế của em ạ

link full mẫu thiết kế tại đây ạ:
    http://noithathomesetting.vn/thiet-ke-va-thi-cong-noi-that-chung-cu-can-ho-1811-t1-tsq-euroland/
    HomeSetting-Thiết kế nội thất

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/6/17
    phanquyet1songngu2014 thích bài viết này.
  2. songngu2014

songngu2014 Thành viên cấp 1

Đẹp.
    mà tại sao đang dùng đồ gỗ cho cái ghế sofa xấu thế vào b??
    // Có ảnh thực tế hoàn thành ko gửi mjh xem với
  3. kiristbn

kiristbn Banned

mình thiết kế cho căn 1811 TSQ. Vừa hoàn thành nên cũng chưa chụp ảnh :)))
    Cái sofa là do anh khách có sẵn, muốn đưa vào thế là đưa luôn
    mà thực ra thì màu nâu cũng khá ăn nhập với tông xám của mình rồi
  4. nhadepso

nhadepso Mới đăng kí

đẹp, nhưng có vẻ chỗ bàn ăn hơi chật nhỉ!?
  5. phanquyet1

phanquyet1 Mới đăng kí

Tác phẩm khá tuyệt vời đó bạn, hy vọng thời gian tới sẽ được hợp tác với bên công ty.
  6. thanhhuyen.38

thanhhuyen.38 Thành viên cấp 1

Đẹp quá. Bao giờ mới xây được nhà dư này :))
  7. hangchat

hangchat Banned

mình nghĩ không nền kèm thông số vào hình bạn, show hình nên để riêng, mình nghĩ bạn pr công ty

Ủng hộ diễn đàn