Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Khoe] trời đẹp !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyen128, 24/9/12.

Lượt xem: 2,178

1. nguyen128 Mới đăng kí

:D em mới tập tành học ghép trời ở pts, nên còn nhiều thiếu sót các bạn chỉ giáo cho em với

Tiện đây em hỏi luôn !! bác nào biết làm bóng bầu trời in xuống mặt nước thế nào thì chỉ em với :D em ko biết tìm ở đâu :(

...
  2. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Bức ảnh sau khi PHOTOSHOP trông thế nào ý, trời cho sáng và rực rỡ quá nên không thật, nhận thấy rõ nhất là chỗ núi, cây giáp phía bầu trời. Phần xung quanh chân của người làm chưa chuẩn lắm, vẫn còn viền đỏ :D. Mong bạn sẽ có nhưng bức ảnh đẹp hơn ;)
  3. nguyen128

nguyen128 Mới đăng kí

bạn ơi ?? làm thế nào để hết viên đỏ đây ???
  4. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

mình cũng vừa thử mấy kiểu này..
    Mình thì chịu khó vẽ mark vậy :)..
    Mà mod da bị ám ám rồi
  5. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Ám xanh nặng nề. Bạn dùng color balance giảm cyan xuống tí nữa :D

Ủng hộ diễn đàn