Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khôi Phục file khi mất điện photoshop cc2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi lethetien1993, 8/7/17.

Lượt xem: 1,764

1. lethetien1993 Mới đăng kí

mình dùng photoshop cc 2017 trước đây khi mất điện mình mở máy lên nó vẫn tự khôi phục file cũ đang làm dở.nhưng gần đây do ko biết cài đặt gì mà mình ko khôi phục được nữa.mấy bác giúp e với :'(

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt kiểm tra trong phần cài đặt mình xem nào!
    1. Ctrl+K > File Handing > File Saving Options.
    2. Tại đây ở mục Automatically Save Recovery Information Every đã tích dấu vào chưa!
    3. Sẽ có tùy chọn thời gian tự động sao lưu và khôi phục nhỏ nhất là 5 phút cho tới 1 giờ. Bạn thớt kiểm tra lại mục này cho mình xem có để thời gian trên 10p, 15p, 30p hoặc 1 giờ không! Khuyên bạn nên để 5 phút thôi.
    - Có thể là bạn đã cài đặt mục này cho thời gian khá dài, và file làm việc thì chỉ có vài phút cho tới 10 hoặc 15p thôi nên nó không thể khôi phục.
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn