Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không cài được 3D Max 2010 64bit

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi haliroy236, 13/11/15.

Lượt xem: 2,759

1. haliroy236 Mới đăng kí

Chào các bạn, mình cần cài 3D Max 2010 bản 64bit (máy mình ram 4GB, 64bit) nhưng đến đoạn này thì chỉ tích vào được những ô hiện bản 32bit, còn những ô 64bit thì bị mờ và không tích vào được.
    Vậy lỗi là do đâu và khắc phục như thế nào ? Cảm ơn các bạn !
    (link mình download từ forum Vietdesigner)

...
  2. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

bạn có chắc là windows của bạn 64bit không vậy?
  3. haliroy236

haliroy236 Mới đăng kí

dungmax217
    Cảm ơn bạn, lỗi là do máy mình bạn ạ. Mình kiểm tra lại thì đúng là RAM 4BG, nhưng mới gần đây mình nhờ em mình cài lại Win thế là nó cài cho bản Window 8 32bit :( Thôi thì tự cài lại Win cho nhớ vậy.
    Cảm ơn bạn nhé
  4. dungmax217

Mình có giúp đc gì đâu :D mà sao bạn ko dùng 3ds max 2016 vậy?
  5. haliroy236

haliroy236 Mới đăng kí

dungmax217
    Mình mới bắt đầu học 3D được 1 buổi :D thầy dặn nên cài bản 2010 dùng cho nhẹ với dễ học, sau này thạo rồi cài lên sau :3 Với lại laptop của mình thỉnh thoảng hay bị dở chứng, sửa mấy lần rồi, chán lắm :v
  6. dungmax217

ừa vậy thôi chúc bạn học tốt. B-)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn