Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không cài được office mọi phiên bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi duydesign, 3/8/14.

Lượt xem: 31,405

1. duydesign Mới đăng kí

Xin các bác chi giáo
    tình hình Mình đang bô office 2010 đang sài bình thường,rồi sáng nay mình mở hoài không lên nữa, mình mới gỡ bỏ bằng YCA, mình dowloand moi phiên bản 2010 - 2003 -2007 -2013 cài rồi không đượ lai gỡ ra, gỡ cả bằng Total Uninstall 6, cài rồi phiên bản khác nó cứ hiện ra cái bảng này
    nhấn "Ignore" hay "Retry" ko được. Nhấn "Abort" thì ko cài được nữa, Mình đã tra cái lỗi 1401 trên google, vào cả trang của Microsoft để tải về những bản vá lỗi, fix, tẩy sạch các phiên bản cũ trong máy rồi, mà cũng ko cài được. Khắc phục được lỗi 1401 thì nó lại ra lỗi 1920, 1923 mình sửa tiếp, rồi thì cũng ko được. Ai biết chỉ giúp mình với. Cám ơn nhìu
    Máy mình win 7 32bit

...
  2. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

tốt nhất cài win lại đi ! :)
  3. duydesign

duydesign Mới đăng kí

nhờ các cao thủ IT chỉ dùm em với
  4. maiqueanh

maiqueanh Thành viên cấp 1

Cũng có thể gỡ chưa sạch. Bạn vào xóa trong regedit thử nha
    - Bạn vào Start\Run, gõ regedit, click OK.
    - Tìm đến khóa sau: HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\OFFICE\12\Re gistration
    - Sau đó delete khóa DigitalProductID (ở khung bên tay phải).
    Xóa xong cài lại thử nhé.
  5. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Bạn vào phần Service xem thử có bị Stop, nếu bị Stop thì Start nó lên nhé. Nhớ để tùy chọn Manual
  6. aptechhn

aptechhn Thành viên cấp 1

làm như bác hướng dẫn oke rồi :like:
  7. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Không có gì. Lần sau nếu có báo lỗi thì bạn nên chú ý câu từ báo lỗi là tìm được nguyên nhân lỗi thôi.
  8. duydesign

duydesign Mới đăng kí

cam on cac bac da quan tam
    #2 noi dung chi co cai lai win thoi bo tay roi
  9. Phumalo

Phumalo Mới đăng kí

Tôi cài office 2007, bản nào cũng bị lỗi 1402 và 1401. Xin chỉ giáo!

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn