Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không di chuyển được khớp vai (Clavicle) khi sử dụng biped trong 3ds max

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi eveguy, 8/8/16.

Lượt xem: 2,146

1. eveguy Mới đăng kí

Cần trợ giúp : Em cũng mới tập tành làm 3d được vài ngày, đến bước ghép xương ( Biped) thì em có gặp chút vấn đề là không thể di chuyển phần Clavicle mặc dù đã chọn move, và không bị freeze, 2 bên đều không di chuyển được nhưng chân tay đầu và các vật khác di chuyễn vẫn rất bình thường, bác nào giúp em với, tks

...
  2. Đình Được

Đình Được Thành viên cấp 1

trong mục Biped bạn chọn Figure Mode(có hình thằng ngưới) để chỉnh sửa biped.
    eveguy thích bài viết này
  3. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

không liên quan nhưng mà nhìn model quen quen =))) bạn đang xem khóa Hard Surface Character Modelling của CGWorkshop phải không? :v
  4. eveguy

eveguy Mới đăng kí

Được rồi ạ, thanks bác #2 nhiều
  5. eveguy

eveguy Mới đăng kí

em chả nhớ nữa, cứ ghi trên google : character model for 3d max tự dưng thấy
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn