Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không mở được photoshop, cần giúp đỡ. rất khẩn cấp !!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi bad1223, 20/9/13.

Lượt xem: 2,164

1. bad1223 Thành viên cấp 1

Mầy ngày trước mình còn mở pts một cách bình thường. Nhưng hôm nay tự nhỉên mở lên nó lại không được. Mình đã gỡ nó ra khỏi máy tính, rồi cài lại vẫn không được. Sau đó ghost lại máy, cài lại, vẫn không được. Vậy là sao vậy ta, lần nào mở nó cũng hiện như thế này

Mình đã xài Adobe Clean Tool để xóa nó sau đó mình đã cài lại bản CS5 thì nó lại hiện cái y chang như vậy. Mình cài Portable CS6 thì cũng thế. Xin nhờ giúp đỡ, vì mình đang cần gấp.

...
  2. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Bạn cài thử Net Framword mởi nhất và xem lại bản ghost là win sp2 hay sp3
    bad1223 thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Win XP hay xung đột lắm @@! Cài lại hệ điều hành đi. Có nhiều nguyên nhân lắm :-s
  4. bad1223

bad1223 Thành viên cấp 1

Có aic ó cách khác không, mình không muốn cài lại win.
  5. Flimza

Flimza Mới đăng kí

Bạn có cài font việt hóa k. nếu có thì bỏ nó ra xem sao.
  6. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Cái này ko thấy thông báo lỗi cụ thể, có thể là nó xung đột hay như nào đó với bản Win của bạn, CS6 thì hình như ko hỗ trợ cho XP SP2 nữa.

Mà thêm nữa là cái Adobe CS Cleaner Tool đó nó xóa cũng ko sạch đâu nhé bạn.
  7. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Cài sang win 7 đi thánh

Ủng hộ diễn đàn