Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không mở được photoshop cc 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi quandrc, 15/9/16.

Lượt xem: 3,714

1. quandrc Mới đăng kí

Xin chào các bạn.!
    Tôi có một vấn đề về việc không mở được photoshop cc 2015 sau khi đã cài đặt hoàn tất. Qúa trình cài đặt không báo lỗi, khi mở củng không báo lỗi, cái mũi tên con trỏ qoay qoay xíu rồi im luôn. Tôi đã tải bản khác về cài lại, đã cài lại win, đã cài trên một máy tính khác, đã tắt mạng trong quá trình cài, đã tắt và remove chương trình diệt vi rút. Nhưng củng vô ít, Trong khi đó tôi cài bản photoshop cc 2014 thì lại cài đặt và sử dụng được không .vấn đề gì.
    Rất mong mọi người giúp đở. thank..!

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. TopBG

TopBG Thành viên cấp 1

Bạn show cấu hình máy lên đây mình xem.
    quandrctranvan.muon thích bài viết này.
  3. TopBG

TopBG Thành viên cấp 1

Đây là cấu hình cơ bản cài Photoshop CC 2015 cho bạn tham khảo.

Yêu cầu hệ thống

• Intel® Pentium® 4 hay AMD Athlon® 64 bộ xử lý (BXL 2GHz hoặc nhanh hơn) bộ xử lý
    • Microsoft® Windows® 7 với Service Pack 2 hoặc Windows 8 với Service Pack 1
    • 1GB RAM
    • 3.2GB không gian có sẵn đĩa cứng để cài đặt; thêm miễn phí không gian cài đặt (không thể cài đặt trên các thiết bị lưu trữ flash rời)
    • 1024 × 768 màn hình (1280 × 800 đề nghị) với 16-bit màu và 512MB VRAM (1GB VRAM cần thiết cho tính năng 3D)
    • OpenGL 2.0 hệ thống có khả năng
    • Kết nối internet băng thông rộng và đăng ký là cần thiết cho yêu cầu kích hoạt phần mềm, xác nhận số thuê bao, và truy cập vào các dịch vụ trực tuyến
  4. quandrc

quandrc Mới đăng kí

Cám ơn cac bạn đã quan tâm. cấu hình máy của mình như này đc ko ạ
  5. kumito

kumito Thành viên cấp 2

bạn thử chạy Update từ cc 2014 xem sao
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Card đồ họa onboard của HD Graphic à. Vậy là không ổn rồi, tuy rằng dòng HD Graphic này vượt trội hơn khá nhiều so với một số dòng card rời nhưng việc hỗ trợ tốt trên CC 2015 là khó khăn hơn nhiều đấy thớt.
  7. Buffalo

Buffalo Thành viên cấp 1

Cứ trung thành CS6 cũng thoải mái bác ơi :like:
  8. quandrc

quandrc Mới đăng kí

Túm lại là em Update win 7 của em xong là mọi chuyện rất đơn gian..!s
    thank cac bác nhiều.!

Ủng hộ diễn đàn