Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không ổn ( live ) - Karik HD - Chưa phát hành

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Hùng Anh, 5/11/14.

Lượt xem: 2,410

1. Hùng Anh Thành viên cấp 2

Không ổn - Karik
    Bài hát mới nhất của Karik

Nếu thấy hay hãy nhấn Subscribe hoặc Nút đăng ký để xem nhiều video mới nhất

Lời bài hát :
    Em ơi ..
    EM ơi ...Không ổn rồi em ơi .
    Anh là bạn trai em không phải âu xin em anh không phải là tù nhân (Sáng đêm cứ la anh hoài ).
    Anh là người không phài là đại gia ,anh không phải là nhà băng (Hờ ra cứ đua đòi).
    Anh yêu em anh chỉ biết mỗi em nhưng nếu em không tin đành thôi (ồ ố ô ô ố ô ồ).
    Nếu cố gắng chỉ thế anh ,hay ta nên dừng lại đây .Tại đây (Ngay và luôn).
    Bình thường thì tìm chẳng thấy đâu khii ham vui mới kiếm nhau .Yêu thương không bình thường .
    Ngọt ngào vài ngày rồi chán chê thời đại này chỉ thế thôi .Yêu thương chi tận này .(Yêu kiều này ko ổn ).
    la la la la la la la (ko ổn ko ổn )*4.
    RAP : Ko ổn ko ổn rồi ,ko ổn ko ổn rồi ,tình hình yêu đương thế này anh thấy là ko ổn rồi ,em là bạn gái anh chứ ko phải là bà nội.
    Tiền bạc em xài kiểu này làm sao anh nuôi đồng đội ,tưởng em thương anh thật lòng ,em húa tình cảm ko đổi nhưng còn đến với anh vì tiền ,xin lỗi anh chịu ko nổi .Ko chỉ riêng 1 mình em ,anh còn nhiều thứ để phải chi trả
    Tiền đô tiền cất tiền nhà luôn tiền điện nước ,tiến nuôi ba má .
    Ăn chơi là lôi anh ra (what),shopping là lôi anh ra (what) cái gì cũng lôi anh ra ,tiền đâu mà anh đáp ứng đây hã (ko ồn ko ồn )hình như mình ko hợp đâu em ơi !(koo ổn ko ổn ) Gặp trai đẹp là em đòi quuen chơi ( ko ổn ko ổn ).Ngày nào giấy nợ em cũng đem tới (ko ổn ko ổn )
    Có lúc em vì ai ,cứ như ta vì nhau mà sự thật ko phải thế ,em đến vì lời dai thôi anh ko cần đâu (Yêu kiều này ko on63 )
    la la la la la la la ( ko ổn koo ổn *6)
    khong on karik, tuyen tap nhac karik, không ổn karik, nhac rap 2014, nhung bai rap hay nhat karik
    Chúc các bạn nghe nhạc vui vẻ

...
  2. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

không ổn không ổn
  3. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

cơ mà 0:40 không ổn thật.vậy hoy đi nha

Ủng hộ diễn đàn