Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không save được ảnh đã chỉnh sửa trong PTS CS5 Portable.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi SuPuiq, 21/4/16.

Lượt xem: 1,471

1. SuPuiq Mới đăng kí

xin chào mọi người. em vừa mới download PTS CS5 Portable và sử dụng thì thấy rất tốt. em chỉnh sửa ảnh xong thì save nhưng khi mở hình ảnh vừa được save thì hiện lên hình ảnh cũ chứ không phải hình ảnh vừa mới chỉnh sửa xong.
    Có ai giúp em giải quyết vấn đề này không ạ.
    Em xin chân thành cảm ơn

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/4/16
  2. SuPuiq

SuPuiq Mới đăng kí

tranvan.muon cảm ơn anh nhiều. cơ mà ảnh khác em chỉnh sửa xong lưu rồi và mở ra thì nó hiện ra cái vừa mới lưu anh ơi. ảnh này là em ghép trước ở PTS online sau đó mới vào PTS CS5 chỉnh sửa lại.
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. SuPuiq

SuPuiq Mới đăng kí

tranvan.muon em Save as mà có được đâu ạ. vẫn hiện hình ảnh trước khi sửa.
  4. trieuanh21

trieuanh21 Mới đăng kí

Bác dùng bảng Portable CS 6 y, thấy nhìu tính năng và làm việc nhanh hơn hẳn! Để lát tìm link gửi cho, hong thím google phát là ra! :3
  5. SuPuiq

SuPuiq Mới đăng kí

6. SuPuiq

SuPuiq Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn