Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không update được photoshop CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi banh.duc, 18/4/16.

Lượt xem: 3,834

1. drax

drax Thành viên cấp 4

bạn mở my computer đánh vào thanh địa chỉ dòng control panel, chọn mục program/ uninstall program, thích xóa chương trình nào thì xóa. xong khởi động lại máy, mò vào ổ c/ program files, tìm thư mục adobe, xem trong đó nếu còn thư mục chương trình đã xóa tồn tại thì xóa nốt. nếu nó cứng đầu thì khởi động lại máy, ấn f8 liên tục khi nó hiện ra cái bảng chọn thì chọn chế độ safe mode có thể xóa được sạch sẽ, xong thì khởi động lại máy. gõ vào hộp run dòng regedit, tìm khóa adobe trong phần hkey local machine xóa nó đi là sạch hết.
    tranvan.muonbanh.duc thích bài viết này.
  2. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Đúng rồi, dùng Revo uninstall gỡ là được rồi.
    banh.duc thích bài viết này
  3. banh.duc

banh.duc Thành viên cấp 1

Vậy mình sẽ dùng Revo uninstall vậy, chứ đọc cách bạn "drax" chỉ mình nghe không có hiểu T_T :D. Không rành máy móc khổ quá đi =((
    Thank các bạn nhiều nha @};-@};-@};-@};-
  4. banh.duc

Nhân tiện cho mình hỏi luôn phần cài mới CC 2015.1
    Tìm link download CC 2015.1 về cài đặt xong.
    Sau đó cài cái phần mềm Universal adobe Patcher 1.5 rồi mở lên nhấn patch là được phải không nhỉ? :-s
  5. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Bạn down phần mềm ở đâu thì xem hướng dẫn của trang đó chứ hỏi vậy đâu biết mà chỉ dc, thông thường nếu phần mềm có kèm file patch thì cài xong nhớ thoát xong chạy file patch là dc, nên down và cài rời từng phần mềm, đừng cài theo kiểu cả bộ rất bất tiện.
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. banh.duc

giờ mình cài photoshop trước thôi. hôm trước bạn "Dùkun" có nói mình có thể qua bài viết của bạn Đức Sơn Architect để download trực tiếp bản cài đặt mới nhất CC 2015.1.2. là ở phần nào đó bạn nhỉ?
  7. banh.duc

à, thấy bài viết rồi. HIhi. Thanks all!!!
  8. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

banh.duc có faceko mình chỉ giáo các cài đặt cũng như cờ rắc luôn

Ủng hộ diễn đàn