Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không xác minh được tài khoản trên Behance

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nguoihanhtinhla, 30/12/14.

Lượt xem: 4,281

1. nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

Tài khoản Behance của mình không public được, nó bảo cần phải kích hoạt bằng mail. Ừ thì chắc lúc lập quên chưa click vào link, quay lại hòm thư kích hoạt thì nó lại bảo email của mình không hợp lệ :O, chả hiểu gì cả. Có ai gặp vụ này chưa vậy, giải quyết thế nào đây cả nhà ơi :((

...
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Mình lập xong public bài hẳn hoi 3-4 ngày nha =)) sau này phát hiện xác minh cái vèo mà :D
  3. nguoihanhtinhla

nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

Vừa xem lại thì nó bảo trong 72h chưa xác minh là bị khóa tk . Chả giải quyết nữa xóa luôn account lập cái khác :| cũng tại tk đấy mình lập xong để mốc cả tháng giờ mới sờ vào :D
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tài khoản đó có nhiều Project chưa thớt? Số lượng người biết đến có nhiều ko? Nếu là ít thì tạo acc mới đi.
    Hà Bơ thích bài viết này
  5. MHFDESIGN

MHFDESIGN Thành viên cấp 1

bạn nhó mail đăng ký là được mà
  6. nguoihanhtinhla

nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

Tớ lập acc mới rồi, đằng nào cũng chưa làm gì nhiều.

Ủng hộ diễn đàn