Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kỉ niệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi MrPhuongDeE, 9/1/14.

Lượt xem: 2,577

1. MrPhuongDeE Mới đăng kí

Đầu tiên tôi xin được nói luôn rằng tôi là 1 tay mơ trong việc chụp ảnh và chỉnh sửa. Tôi có được những bức ảnh này sau khi tình cờ mượn được 1 cái máy ảnh của một anh đồng nghiệp cùng công ti và hào hứng rủ em ( người yêu cũ ) làm mẫu.

Yêu nhau gần 4 năm và dường như đây là lần đầu tiên thấy em hào hứng và nhiệt tình đi chơi đến vậy. Chỉ tiếc rằng chụp ảnh xong còn chưa kịp làm hậu kì thì xảy ra chuyện không mong muốn và những bức ảnh này vẫn chưa được chuyển hoàn toàn đến em. Xa nhau gần 4 tháng tôi mới nhận ra không ai có thể thay thế được em cả, tôi vẫn còn yêu em nhiều lắm lắm, tôi đang và sẽ làm hết sức mình để em lại có thể trở về bên tôi như ngày xưa...

Đôi lời tâm sự hơi dài dòng vào đêm khuya mong anh em thông cảm, sau đây là 1 số hình tôi chụp và xử lý bằng lightroom, màu mè thì tôi kéo tùy cảm xúc, không tuân theo một tông màu hay nguyên tắc nào cả, rất mong nhận được chia sẻ và đóng góp của anh em :). Cảm ơn vì đã theo dõi topic :).

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/1/14
    sostupid96, phuongthustudioZinP thích bài viết này.
  2. Cin Chan

Cin Chan Thành viên cấp 1

lỗi ảnh rồi ạ
    MrPhuongDeE thích bài viết này
  3. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

lỗi ảnh rồi bác
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

không xem được ảnh ! viết rõ dài :)) thế mà phần ảnh lại không chú ý
  5. phuongthustudio

pic 2 +3+6 có trang phục với ngoại cảnh hợp nếu mà bạn mà blend màu vàng thu thì tuyệt đẹp .
  6. MrPhuongDeE

MrPhuongDeE Mới đăng kí

phuongthustudio2 : mình ko biết blend bạn ah, chỉ đơn thuần là kéo màu = lightroom thôi.
  7. phuongthustudio

:) dù sao cũng chúc bạn và người trong ảnh sớm quay về với nhau !
  8. Mưa mùa hạ

Mưa mùa hạ Thành viên cấp 1

bức này nhìn chị ý xinh :D

Ủng hộ diễn đàn