Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm 20$/ 1 tuần chỉ với vài click một ngày. Update: Đã nhận tiền, có proof.

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi lê hiếu, 22/4/17.

Lượt xem: 4,812

1. lê hiếu Mới đăng kí

Mình là newbie nên có gì post sai chổ nhờ admin sửa giùm với nhé. Mình mới được share từ diễn đàn MMO về trang làm offer này rất hay lại ít tốn sức.

Link đăng ký: Ref để ủng hộ mình nhé: pointsprizes.com/ref/230691

Đầu tiên, điền email để đăng ký tài khoản và nhận points đầu tiên (số point là ngẫu nhiên nhưng khá nhiều để cho mình có động lực hơn :) ).
    Tiếp theo là chọn các bài khảo sát để làm. Rất dễ làm!! Khi nào làm xong thì F5 lại là có point nhảy lên rồi ah.

Lưu ý:
    - Tắt adblock nếu có vì sẽ có một số trường hợp không nhận được points.
    - Không fake IP hay trả lời linh tinh vì sẽ không nhận được points hoặc bị ban. Trang này hỗ trợ Tiếng Việt và có một số bài khảo sát của Việt Nam mình nên hi vọng các bạn click có tâm chút để nó sống lâu. Nghe đồn vẫn fake IP được nhưng chỉ dành cho Pro thôi.

Mỗi ngày chỉ dành ra tầm 15 phút thôi nên cũng không mất nhiều thời gian. Mỗi cái chỉ được làm 1 lần hoặc có những cái làm được vài lần, làm 15 phút là được 500 point hôm sau lại làm tiếp. Tích đủ 3000 point là đổi được 20$ paypal hoặc đổi ra bitcoin. Ngoài ra có rất nhiều lựa chọn như mua vật phẩm trong game: EVE, Pokemon Go, Mobile Strike, Game of War Gold,Minecraft,.., mua trên Stream, iTunes, Amazon, Google Play, Xbox, eBay, Facebook Gift Card,..

Bonus: Mình tìm được một số code để kiếm thêm được ít point: Click vào phần "Use Coupons"
    FEARLESS50
    POINTYNEWYEAR50
    REDDITSUB345
    KINGY25
    ICE50
    MIGHTYSALEH25
    QUANTECH3000
    GOOGCOM294
    TWEETR56
    POINTSPRIZES25
    FACEPAGE1920

...
  2. In catalogue

In catalogue Mới đăng kí

Ngon đấy. Bài viết hơi sơ xài bác chi tiết hơn được không em cũng đang quan tâm
  3. xmenboss

xmenboss Mới đăng kí

bác nhận được tiền về chưa? có thì chụp e xem cái nào. thấy có vẻ hay đấy
  4. nhockquay0301

nhockquay0301 Thành viên cấp 1

ko thấy chủ thớt trả lời pay chưa nhỉ :v
  5. duong31

duong31 Mới đăng kí

Chỗ coupon codes chủ thớt đưa có cái TWEETR56 sai, code đúng của nó là: TWEETR562.
    Link tất cả coupon codes để kiếm đủ 500 points ( giới hạn web cho ) cho anh em đây:
    Code:
    http://123link.top/ZboX9c3F
  6. lui1tien10

lui1tien10 Mới đăng kí

duong31 bạn cũng làm rồi à, cho ae xin ít proof làm niềm tin đê :3

Ủng hộ diễn đàn