Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm ngay 10k nạp thẻ điện thoại trong ngày

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi truongdovan192, 2/11/17.

Lượt xem: 6,743

1. truongdovan192 Mới đăng kí

Nhận 10k VNĐ mua thẻ cào ngay sau khi đăng kí viviet

Hôm nay mình xin giới thiệu anh em app Ví Việt đang diễn ra sự kiện mời bạn bè nhận thưởng Một lượt mời thành công bạn và người nhập mã bạn sẽ nhận được 10.000 vnd vào tài khoản chính của Ví Việt. Các bạn có thể đổi 10.000 này lấy thẻ cào được nhé !
    Bước 1: lên chplay hoặc appstore tìm app Ví việt tải về
    Bước 2: đăng kí tài khoản thông tin phải thật chính xác thì mới nhận được tiền nhé, nếu không có CMND có thể mượn người thân hoặc điền ngẫu nhiên 9 số ví dụ 02544XXXX ( các bạn điền 4 số ngẫu nhiên vào)

Bước 3: nhập mã giới thiệu TRUONG92 nhận 10.000 vnd có thể đổi thẻ cào ngay luôn nhé
    Bước 4: Xác nhận thông tin tài khoản. Các bạn vào mục thông báo (hình cái chuông) nhấn đồng ý để xác nhận. Ví dụ hôm nay bạn đăng kí thì ngày khoảng 12h- 15h hoặc 20h ngày mai bạn xác nhận là có ngay 10k nạp thẻ điện thoại nha.

Ai thấy bài viết bổ ích thì đăng kí theo link mình nha!

...
  2. lytran

lytran Mới đăng kí

Ứng dụng này lạ quá, sử dụng sao nhỉ
  3. nhoccoibg

nhoccoibg Mới đăng kí

nhập mã 01668442028 nhé các bạn
  4. Psinh

Psinh Banned

ko biết có phải thật ko? hay nhập lại mất tiền...

Ủng hộ diễn đàn