Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm tiền online đơn giản nhất năm 2018

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi dinhtuanhqbp, 20/6/18.

Lượt xem: 3,979

1. dinhtuanhqbp Mới đăng kí

CÁCH KIẾM TIỀN ONLINE NĂM 2018 VỚI 123LINK LÊN ĐẾN 2,9$/1000 VIEW
    Hình thức rút gọn link kiếm tiền không còn gì quá xa lạ tại Việt nam rồi phải không nào nhưng chọn đơn vị nào uy tín tốt mới là quan trọng, trước đó 2 trang vô cùng nổi tiếng và được nhiều người chơi đó là OUO.IO và Shink.in Rate cao nhất trong các trang còn lại là 1,5$. 1 năm trở lại 1 trang rút gọn link kiếm tiền mới ra đời và đang được nhiều người chơi trên toàn thế giới, rate cao, đặc biệt tại Việt nam lên tới 2,9$/1000 View. Hãy cùng tìm hiểu thêm về hình thức rút gọn link kiếm tiền với 123link qua bài viết này nhé.
    Tại sao nên lựa chọn kiếm tiền từ link rút gọn với 123link
    Ra đời đã được 1 năm và ngày càng phát triển hơn, 123link cho thấy tại sao các publisher nên lựa chọn họ để kiếm tiền dễ hơn. Hiện tại ở Việt nam rate đạt mức 2,9$/1000 View cao nhất trong các site rút gọn link kiếm tiền 2018 ở Việt nam. Hiện nay 123link là 1 trong những trang rút gọn link kiếm tiền uy tín đã hỗ trợ người dùng cả tiếng việt, support bằng tiếng việt, giúp người dùng dễ dàng trao đổi hơn. Đặc biệt ngoài phương thức thanh toán truyền thống là Paypal, 123link hỗ trợ người dùng pay qua ngân hàng nữa. Khá tiện lợi phải không nào.
    Hướng dẫn đăng ký tài khoản rút gọn link kiếm tiền tại 123link
    Bước 1: Vào địa chỉ: bit.ly/2M4xwl6 để đăng ký tài khoản nhé. Bạn chọn tiếng việt cho dễ sử dụng và chọn tài khoản

Cửa sổ tài khoản hiển thị ra, có 2 cách đăng ký tài khoản : Google và đăng ký thường. Bạn chọn cách nào cũng được (Mình thường đăng ký mới cho chắc). Chọn vào mục “đăng ký thành viên mới“.

Bước 2: Điền đầy đủ thông tin như dưới hình nhé. Nhớ đúng email để còn xác nhận, điền xong chọn nút gửi để hoàn tất.

Bước 3: Vào email kích hoạt tài khoản.

Hoàn tất việc đăng ký. Đến bước đăng nhập vào tài khoản 123link.
    Cách rút gọn link kiếm tiền trên 123link
    Bạn có bất kỳ 1 đường link hay mà người dùng cần thiết như : link download, phần mềm, film bạn có thể rút gọn link với 123link và kiếm về 1 khoản cho mình rồi.
    Cách rút gọn link khá đơn giản, các bạn đăng nhập vào tài khoản của mình rồi vào New Shorten Link dán link vào khung trắng sau đó chọn Shorten để tiến hành rút gọn.

Để có tiền, người dùng sẽ phải click vào link đó chọn Tôi không phải người máy sau đó click chọn Click to here Continue để tiếp tục

Đợi load 5 giây sau đó chọn Get link(tới trang đích) để tới link đích.

Kiếm tiền từ Referrals và đặt banner
    Ngoài việc kiếm tiền từ link rút gọn trên thì bạn có thể sử dụng thêm 2 cách đó là kiếm người đăng ký qua link của mình, bạn sẽ được trả 10% cho người đăng ký thành công của bạn.

Cách rút tiền link rút gọn từ 123link
    Để tạo điều kiện hỗ trợ các Publisher hết mình. 123Link chấp nhận thanh toán qua Paypal và ngân hàng tại Việt Nam.
    Các bạn vui lòng chọn Bank Transfer ở mục Withdrawal Method điền hết thông tin cá nhân của bạn vào.

Phần thanh toán có 2 phương thức lựa chọn đó là Paypal và Bank transfer , nếu thanh toán bằng ngân hàng thì điền thông tin tài khoản của mình vào mục Withdrawal Account như dưới hình. Có thể nói đây là 1 trong những trang rút gọn link kiếm tiền Việt nam không thể bỏ qua được.

Nếu sử dụng Paypal để thanh toán thì các bạn chỉ nhận nhập email Paypal là xong.
    – Thanh toán của bạn sẽ được phát hành tối đa 7 ngày (thường là trong 24 – 48 giờ).
    – Các khoản thanh toán được phát hành hàng ngày từ thứ 2 đến thứ 6.
    – Tỉ giá 1$ = 21.190 VNĐ (nếu thanh toán bằng Ngân hàng).
    – Thanh toán sẽ được trả vào ngày 1 và 15 hàng tháng.

Khi tài khoản của bạn đạt đến số tiền tối thiểu của $25,00 hoặc nhiều hơn, bạn mới rút được. Các khoản thanh toán được gửi sau đó trong ngày không quá 4 ngày sau khi yêu cầu tài khoản PayPal của bạn.
    Trân trọng.
    Chúc các bạn thành công và kiếm nhiều tiền với từ rút gọn link kiếm tiền 123link nhé.

Nguồn: tienich3s.blogspot.com/2018/06/cach-kiem-tien-online-nam-2018-voi-123Link.html

...

Ủng hộ diễn đàn