Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiểm tra Cr@ck

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi quag_dugg, 24/7/16.

?

Mỗi phiên bản đều có ưu khuyết điểm riêng nhưng bạn thích phiên bản nào hơn?

1. CS5

2. CS6

3. Như nhau thôi!

4. Chưa dùng!

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 1,788

1. quag_dugg Thành viên cấp 1

Các anh chị cho e hỏi cách nào để mình biết được đã Cr@ck thành công Ps rồi ạ! E đã tải và làm theo các hướng dẫn của diễn đàn và install thành công, còn cr@ck thì không biết. Đây là Ps CS5 và CS6 của e ạ!
    [​IMG][/IMG]

[​IMG][/IMG]

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

• Help > System info
    - Kéo xuống và tìm tới hai dòng License Type và Serial number. Tại đây nếu hiển thị cả hai dòng là Tryout Version tức là vẫn còn đang dùng thử. Nếu chúng hiển thị số giấy phép tức là đã cờ rắc thành công!
    quag_dugg thích bài viết này
  3. quag_dugg

quag_dugg Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner rất rất cám ơn bác nhưng của em chỉ có serial number là day so thoi, k có license type thì cũng đã thành công phải k ạ!
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chưa hẳn, bạn chụp cho mình xem cái hình.
    quag_dugg thích bài viết này
  5. quag_dugg

quag_dugg Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner đây ạ!

[​IMG][/IMG] fat9XSq.png
    mà cho mình ké thêm với, mình cài thêm cái Ae cs4 và cái Pr cs4 portable thì đều hiện như vầy, h mình phải làm sao đây ạ?!

Ủng hộ diễn đàn