Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kinh nghiệm chụp ảnh cưới tại Hà Nội.

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi anhdaychanglo, 14/10/16.

Lượt xem: 878

1. anhdaychanglo Mới đăng kí

sở hữu phương châm: “Bất chấp và không kì thị”, cặp đôi trẻ Xuân Hòa - Hữu Phước đã thực hiện bộ ảnh cưới bên hòm rác vô cùng độc đáo và ý nghĩa. [​IMG] Thay vì thực hiện 1 bộ ảnh cưới lộng lẫy hay sang trọng, cặp đôi 9X đã táo tợn ghi cột mốc cho cuộc tình mình bằng bộ ảnh cưới bên quan tài rác vô cùng lạ lẫm và độc đáo. Hơn nữa, cả mình và Phước đều với tính phương pháp, ý kiến như nhau. Trước giờ, chúng mình luôn ko bằng lòng của một số bạn sở hữu thái độ coi thường, miệt thị các cô chú lao công dọn vệ sinh rác ngoài tuyến đường. cho nên, lí thành ra càng làm chúng mình với thêm động lực để thực hành ý tưởng bộ ảnh hơn”. [/b][​IMG] phổ thông bạn bè khen bộ ảnh của chúng mình dễ thương, lạ. không những thế cũng mang bạn trêu đùa: “Tụi mày thật khủng khiếp. cái hòm để rác mà cũng nghĩ ra được và dám chụp như thế”. tuy nhiên, mang chúng mình: “Đời chỉ có một lần, và mình cũng chỉ đã yêu mang một lần thì sao lại ko dám. không mang gì là chẳng thể được” Hữu Phước và Xuân Hòa là bạn học trong khoảng nhỏ, to lên rồi yêu nhau. [/b][​IMG] đến giờ, tình ái của cặp đôi “đơm hoa” vừa tròn 10 năm. Cô cũng không dấu nổi niềm tự hào khi có người bạn trai cực kì khéo tay. “Thời học sinh tới giờ, Phước toàn thích tự tay làm đồ tặng mình thôi”.

...

Ủng hộ diễn đàn