Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kinh nghiệm làm web đẹp, nhẹ, nhanh

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi sonpro, 22/10/18.

Lượt xem: 5,387

1. sonpro Banned

Trước đây làm web bán hàng thì mình xài themes bán hàng, mua ở chợ themes hay mua themes forest, nó ổn nhưng mà load nặng, và quá nhiều thức rắc rối. Vô tình có tham gia lớp Thiết kế Web thì đến giờ này theo chủ quan của mình

Để thiết kế Web tốt nhất và nhanh gọn nhẹ của như tùy biến cao thì bạn nên dùng themes Flatsome là một tim mình cực kì thích tại vì nó có thể bố trí được trang chủ và bố trí được Header

Trước đây mình cũng có xài themes Beethemes nhưng không bố trí được trên phần Header mà Chỉ bố trí được chủ nhưng mà sử dụng có rất nhiều code. còn Flatsome thì hầu như cực dễ,

Theo mình khuyên nếu bạn thích học web thì tìm một nơi nào đó có hướng dẫn các bạn khóa học về về thiết kế web Flatsome vì nó thân thiện seo và có những plugin cực kỳ tốt cho cho seo, đừng nên học web wordpress themes FREE, or themes khác ngoài Flatsome do sức tùy biến của nó quá cao

Nếu rành web bạn cũng nên tham khảo mua code, mình thì hay quen mua rẻ mà lại code chuẩn, tiết kiệm cho bạn gần như 80% công sức làm web,

Thân chào.@

...
  2. fsharing.us

fsharing.us Thành viên cấp 1

giá template này có giống nhau không bạn, hay tuỳ từng site khác nhau thì khác nhau, inbox mình xin giá với

Ủng hộ diễn đàn