Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kỹ thuật làm video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Nguyễn Thúy Giang, 6/1/16.

Lượt xem: 1,987

1. Nguyễn Thúy Giang Thành viên cấp 1

Em đang tập làm phim bằng EDIUS 6.08 - các Anh chị có plugin nào liên quan giúp cho em - vì em đang muốn dựng phim bằng phần mềm này - để kiếm sống thêm ... mai mốt nếu ế tự nuôi thân được . Em cám ơn

...
  2. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Cô bé đừng lo - diễn đàn này cả ngàn người nuôi cô bé vô tư - mổi ngày một cái like là no rồi...
    Ráng tập trung mình thấy có mấy cao nhân rành về chuyện này sao tự nhiên mất bóng mình cũng ham phần mềm này lắm .....sẵn đây mong các cao nhân lộ diện cho Anh em nhờ
  3. Kiin.Designer

Kiin.Designer Mới đăng kí

Cái này có gì hay hơn AE và Pr... ( ko biết...hỏi thật)
  4. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Mình thấy nó dễ làm hơn - còn làm đầu băng thì AE - Blufftitler nói chi nữa -mình cũng cần liên quan về AE bạn Kiin.Designer giúp nhé - Cám ơn bạn trước mong khi cần nhớ giúp đỡ..
    Nguyễn Thúy Giang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn