Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Là Design, Làm thế nào để không thất nghiệp trong CMCN 4.0 ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi bullet91, 1/8/18.

Lượt xem: 2,691

1. star_war1993

star_war1993 Thành viên cấp 1

bullet91 mình cảm ơn nhé, bạn hỗ trợ rất tận tình. Cho mình hỏi nếu học đồ họa 3D thì khi cam kết việc làm, vtc sẽ hỗ trợ mình làm việc ở những công ty nào nhỉ ?
  2. bullet91

bullet91 Thành viên cấp 1

star_war1993 Em quan tâm đến ngành học nào em nhỉ để anh có thể liệt kê những đối tác tuyển dụng cho ngành đó?
    Thiết kế đồ học số , Dựng hình và Diễn hoạt 3D, hay Kỹ xảo điện ảnh?
  3. star_war1993

em quan tâm đến ngành Dựng hình và Diễn hoạt 3D, anh cho em biết là học xong em sẽ được vào công ty nào để làm về ngành đó nhé
  4. bullet91

Với ngành Dựng hình và diễn hoạt 3D , VTC Academy sẽ cam kết tuyển dụng ngay khi nhập học và thực tập tại 100 công ty của Quỹ Đầu tư Vietnam Investment Group. Trong đó có các công ty như : VTC Game, Unity, APPOTA, GAMELOFT, HIKER GAMES, GARENA, VNG....

Em có thể tham khảo thêm về đối tác tuyển dụng của VTC Academy tại đây : http://vtc.ac.vn/doi-tac/
  5. star_war1993

ngày học thử kế tiếp là ngày nào vậy anh, em muốn qua trung tâm hcm học thử ấy
  6. bullet91

7. nnn_90

nnn_90 Thành viên cấp 1

bây giờ đăng kí hơi muộn, vậy em vẫn được nhập laptop không vậy anh ?
  8. bullet91

Hạn chót là 31/8/2018, bạn ráng tranh thủ lên trường đăng ký học nhé để được nhận ưu đãi từ VTC Academy nhé. Hẹn gặp bạn ở phòng đào tạo của trường nhé
  9. nnn_90

nnn_90 Thành viên cấp 1

Vậy còn giảng viên của trường thì sao ạ, giới thiệu sơ cho em được không ạ ?
  10. bullet91

Đây là danh sách các giảng viên của trường : http://vtc.edu.vn/gioi-thieu/introduction.aspx#giang-vien , em tham khảo thêm background của các thầy nhé. Các thầy hầu như tốt nghiệp các trường đại học đầu ngành, luôn đạt các giải thưởng lớn về thiết kế và lập trình, đồng thời còn làm việc ở các công ty công nghệ lớn của Việt Nam
  11. designlover111

designlover111 Mới đăng kí

Em chưa có bằng thpt có học được không ạ ?
  12. bullet91

được nhé em, trung tâm VTC Academy chuyên đào tạo dạy nghề, không yêu cầu về bằng phỏ thông, nhưng em không có bằng THPT thì không thể liên thông lên cao đẳng hoặc đại học em nhé

Em cứ để lại số điện thoại trong inbox của VTC Academy : https://www.facebook.com/VtcAcademyHcm/ , bên anh sẽ liên lạc để hỗ trợ sớm nhất cho em nhé
  13. designlover111

Ủa cho em hỏi là tại sao trường VTC Academy theo em xem mấy năm trước là chương trình đào tạo 2 năm, sao bây h còn 1,5 năm vậy ?
  14. bullet91

Chương trình của VTC Academy vừa được thay đổi từ đầu năm 2018 đó em. Chương trình mới này là những phần được nâng cấp theo thị trường hiện nay và trung tâm sẽ đào tạo theo chương trình mới
    Tương lai nếu có chương trình mới hay hơn thì bên mình sẽ nâng cấp lên nữa nha em
  15. designlover111

mà năm sau em có bằng tốt nghiệp giáo dục thường xuyên được không ạ? Trường có chấp nhận không ?
  16. bullet91

Vẫn được nhé em, có bằng tốt nghiệp nộp vào trường là được
  17. designlover111

Sao trường dễ vậy anh, có bằng hay không có bằng tốt nghiệp cũng như nhau hết đúng không anh ?
  18. bullet91

À, nếu em có bằng tốt nghiệp THPT thì không cần phải thi đầu vào, còn nếu không có thì em phải thi đầu vào nhé để xếp lớp cho em. Đề cũng đơn giản lắm, không gì phải lo nha em :)
  19. designlover111

Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm, em đặt chỗ để học thử ngày 8/9 rồi, mà học free đúng không anh ? Có cần mang theo gì không anh ?
  20. bullet91

Các buổi học thử để học viên trải nghiệm của VTC Academy đều miễn phí hết em nhé. Em chỉ cần mang theo thư mời mà em nhận được qua mail để được học thử nhé. Hẹn gặp em tại buổi học thử nhé

Ủng hộ diễn đàn