Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lại guns và girl

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi manfriends, 30/9/13.

Lượt xem: 3,948

1. Nhi Khanh

Nhi Khanh Thành viên cấp 1

#9 cũng khá là ngầu :)
  2. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

có mấy tấm lỗi cho tay vào cò, nhưng lại ưng nên liều cho lên chịu gạch đá :D
  3. manfriends

Amygreen riêng em ko thích súng và nude :v đã cầm súng thì trang bị phải đầy đủ :v

vkhoalk em có biết bác Tùng Stanley
  4. lungle777

lungle777 Mới đăng kí

cái ẻm ở hình thứ 2 bên phải cầm súng như kia thì có khả năng gọi Medic tới nhanh hơn mấy ng khác, ko phải do địch bắn mà do bắn ko giữ đc nên súng đập zô mặt :))
  5. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

nhìn #2 là biết súng này không hợp với em í
  6. manfriends

lungle777 : xin lỗi bác đấy là kiểu cầm Magpul Dynamic và nó cực kỳ hiệu quả lẫn thuận tiện so vs kiểu cầm truyền thống (mà các bác hay thấy trong game). Mà em hỏi khí ko phải, súng đập vào mặt kiểu j đc :))

Ủng hộ diễn đàn