Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lại Poster Lửa Phật (không nhờ Like, chỉ nhờ phê)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyenhuy.photos, 18/7/13.

Lượt xem: 6,023

1. Văn Hoàng Ngô

Văn Hoàng Ngô Thành viên cấp 2

bác Bụi có thể share file PSD cho anh em tham khảo với được không ?? :)
  2. Art of Green

Art of Green Thành viên cấp 2

Chất liệu chữ xấu O____O
    Nhân vật out quá. Em nghĩ xóa luôn cho đỡ lố bố cục. Còn không thì phải cho anh ấy nổi hơn tí. Em nghĩ thế bác :D :D :D
    nguyenhuy.photos thích bài viết này
  3. setgon Cái này phải hỏi anh Dustin với chị Vân.
    Art of Green Ý bác là ông trọc hả? Ông này phụ nhưng quy định bắt cho vào, xóa không được, mà phụ nên cũng không muốn cho nổi.
    Chữ thì em hết ý tưởng rồi, không làm chữ bao giờ, có file PSD đó bác Down về sửa thử.
  4. ART_DVH

ART_DVH Thành viên cấp 1

cảm thấy không ổn lắm bác chủ ak, chưa nổi bật và thu hút mắt nhìn, nói chung nó đang mang 1 cái cảm giác đều đều, ánh sáng chưa dc đạt cho lắm
  5. ART_DVH

ART_DVH Thành viên cấp 1

bác coi lại bố cục tí nữa^^
  6. ART_DVH Có file PSD tách riêng từng nhân vật cho bác sắp xếp lại bố cục luôn :D
  7. bindesign

bindesign Mới đăng kí

Hình đầu rất ổn trừ Tiêu đề phjm text và effect ko hợp cho lắm vì nền khá bóng bẩy còn tiêu đề bị dẹt lại
  8. Các bác nhận xét nhiều, Up cả PSD cho các bác mà không bác nào sửa cho cái à? Có hình minh họa chứ nói chung chung vậy hình dung sao được.

Ủng hộ diễn đàn